Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6

Chủ đề: Help !!lần đầu fm

Số bài viết
    16

Help !!lần đầu fm

Còn nhìu bỡ ngỡ sau khi chơi fm lúc trước chĩ chơi mỗi total club manger 2004 của EA .
    cho hỏi mình cách tìm kiếm cầu thủ như thế nào vậy mấy pro oi ,sao như thằng messi mình gõ tên nó vào mà cứ báo là not found rồi scout gi gi dó nữa ,ai chĩ mình cách tìm kiếm cầu thủ nhanh và hiệu quả với
    tks nhìu nhìu !!

Số bài viết
    52
    bọn cầu thủ Nam Mỹ tên hay có dấu lắm.bạn gõ tên theo tiếng anh chưa chắc FM đã tìm thấy đâu.Search theo CLB thử xem

Số bài viết
    16
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trungzim Bài viết
    kiểm tra kĩ lại coi
    1. gõ tên chính xác vào ô search
    2. ấn F5 vào mục tìm cầu thủ rồi mần mò trong đấy, có mấy cái filters các thứ á
    3. check coi lúc new game load database small hay medium hay large hay huge! cái này ảnh hưởng tới số cầu thủ có trong game đó
    tks bac nhi`u ,minh load dât small ah ,chơi được nửa mùa rồi ,có cách nào load lại dâtbase mà ko cần new game ko bạn

Số bài viết
    176
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của caothienngao Bài viết
    tks bac nhi`u ,minh load dât small ah ,chơi được nửa mùa rồi ,có cách nào load lại dâtbase mà ko cần new game ko bạn
    cái này có lẽ là không năm nay có cái mới là vào game rồi load thêm được giải đấu thôi còn load data thì hình như ko được

Số bài viết
    50
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của caothienngao Bài viết
    Cái gì lquan đến database đều phải new game hết cả thôi

Số bài viết
    2,202
    Hỏi không đúng nơi đúng chỗ

Close topic

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới