Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    47

Help me, tình trạng thiếu kỉ luật

Đột nhiên new game được chưa lâu, bị 1 số cấu thủ unhappy vì nói lo lắng về thiếu kỉ luật, cho mình hỏi lí do tại sao diễn ra tình trạng này và cách khắc phục. thanks for all
    Sẵn cho mình hỏi về clb liên kết. làm sao để mình tự chọn được, vì lúc ra yêu sách chủ tịch có bảo cho tự chọn mà k chọn được
    Lâu lâu chơi nên noob lắm, anh e chỉ giáo nhé

Chủ đề tương tự:
      Cho mượn đồ hay ko là quyền của mày còn trả lại hay ko là quyền của tao

Số bài viết
      23
      để làm nó an tâm về tình trạng unhappy thi chọn dòng thứ nhì nếu nó k chịu nữa thì chọn câu mình là người quuyết định ở clb này thì xong

Số bài viết
      1,224
      Mới new game mà unhappy thì ko phải vì kỷ luật đâu bạn , có thể unhappy vì lúc add manager , bạn chọn experience quá thấp mà lại cầm một đội lớn , nên các cầu thủ cảm thấy ko tin tưởng , cái đó sẽ thì từ từ sẽ hết nếu bạn quản lý tốt
      Còn liên kết với club khác thì bạn đề xuất với Board , nếu board ok thì một thời gian sau sẽ cho bạn 1 list để bạn chọn , còn ko đồng ý thì chờ lần sau xin xỏ nữa nhé

Số bài viết
      176
      Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xxxkinglovexxx Bài viết
      Đột nhiên new game được chưa lâu, bị 1 số cấu thủ unhappy vì nói lo lắng về thiếu kỉ luật, cho mình hỏi lí do tại sao diễn ra tình trạng này và cách khắc phục. thanks for all
      Sẵn cho mình hỏi về clb liên kết. làm sao để mình tự chọn được, vì lúc ra yêu sách chủ tịch có bảo cho tự chọn mà k chọn được
      Lâu lâu chơi nên noob lắm, anh e chỉ giáo nhé
      có đôi lúc bị unhappy vì khi trong đội có 1 cầu thủ bị thẻ đỏ mà bạn không nhắc nhở cảnh cáo nó >>> tình trạng lo lắng vì thiếu kỷ luật

Số bài viết
      9
      mình cũng bị tình trạng này, nhưng cũng không rõ cách xử lý lên thằng nào vớ vẩn mình cho vao trànsfer list hết thế là giữa mùa bị sa thải...ặc ặc

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới