Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    2

Icon9 Chiều cao, cân nặng của cầu thủ đã bị giấu đi đâu rồi

Tình hình là minh không thể tìm thấy các thông tin về chiều cao, cân nặng, chân thuận,... của cầu thủ ở đâu cả (đã search phần personal details ). Có ai biết chỉ mình với.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    308
    thông tin chiều cao, cân nặng nằm phía dưới hình cầu thủ trang profile :daudau:

Số bài viết
    1,180
    Cái này là bug nhỏ của FM12 bạn ah. Bạn chỉ cần quay lại phần news hoặc short list (nơi bạn click vào cầu thủ) để click lại sẽ nhìn được. Nếu như bạn từ phần report của scout quay sang attribute sẽ không thấy gì hết đâu

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giovinco2386 Bài viết
    Cái này là bug nhỏ của FM12 bạn ah. Bạn chỉ cần quay lại phần news hoặc short list (nơi bạn click vào cầu thủ) để click lại sẽ nhìn được. Nếu như bạn từ phần report của scout quay sang attribute sẽ không thấy gì hết đâu
    Bug à bác,em tưởng máy em yếu nên nó lag,bấm nhanh quá ko theo kịp,nói chung sẽ có lúc nhìn thấy được,bấm đi vài chỗ rồi quay lại là ok mà

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    113
    Vào trong Preferences, chỉnh Default Player Section thành Attributes là sửa được thôi , chứ chuyển qua chuyển lại các trang thì dù nó có hiện lại rồi cũng sẽ mất thôi

Số bài viết
    1,180
    ^
    Chuyển rồi vẫn bị đấy bạn. Dù sao nó cũng không ảnh hưởng gì, chỉ hơi khó chịu chút thôi

Số bài viết
    113
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giovinco2386 Bài viết
    ^
    Chuyển rồi vẫn bị đấy bạn. Dù sao nó cũng không ảnh hưởng gì, chỉ hơi khó chịu chút thôi
    Thực ra chuyển vậy lâu lâu cũng bị nhưng không đáng kể, còn đâu nó vẫn hiện chứ không trắng tinh như để nguyên . Trong mấy bản sau chắc sẽ có fix cái này

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới