Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 24 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 234
    Số bài viết
    202
    xuất thân từ lò clairefontaine ( lò của henry với trezegoal ngày nào). PA đơn giản là 199. mới train được đến kì chuyển nhượng mùa đông mùa 2 (mua từ hồi hè)
    [IMG][/IMG]

Số bài viết
    146
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mongamua11a8 Bài viết
    xuất thân từ lò clairefontaine ( lò của henry với trezegoal ngày nào). PA đơn giản là 199. mới train được đến kì chuyển nhượng mùa đông mùa 2 (mua từ hồi hè)
    [IMG][/IMG]
    sao em này search ko thấy nhỉ?

Số bài viết
    473
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoahq Bài viết
    sao em này search ko thấy nhỉ?
    ko lẽ bạn ko thấy cả cái tên topic sao?

Số bài viết
    8
    Hôm nay dành nguyên ngày chơi FM, cứ đinh ninh là tới tầm tháng 7 mới có bầy trẻ, ai dè mới cuối tháng 3 trợ lý đã thông báo có hàng, một thoáng giật mình tại quên chưa save (thường thì tôi hay save trước để tuyển hàng ngon, cũng như hay save trc khi chọn tutor cho trẻ :">), đang bực mình nghĩ bụng chẳng lẽ mất toi 1 ngày chơi chỉ vì vài thằng trẻ ? Thôi thì ráng ngó qua 1 chút coi sao, thiệt trời thương người tốt, trong cả đám ngó được khoảng 3-4 em, em nào cũng ổn, có thể train được, đang gật gù thì lia chuột tới em này, giật mình làm rớt bịch bắp rang xuống đất, sướng tê cả người :">. Mò lên diễn đàn kiếm FMRTE soi PA thì thấy cái topic này nên vác lên khoe, hị hị :">

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748

Mới hốt từ học viện lên, 96/186, hứa hẹn phết AI đánh giá là next Richard Dunne

Số bài viết
    73
    năm nay hàng Ramdom cứ phải gọi là.

Số bài viết
    58
    em chơi mùa thứ 2 có 1 em việt nam có điều giờ đang đá cho u 19 pháp,mới 17 tuổi thôi,cho scout đi thì nó báo pa đến 4,5 sao..số vãi kinh,lát show hàng cho mấy bác xem

Số bài viết
    58
    theo mình thì ông roy ở trên chắc cheat quá...hehehe

Ảnh đại diện của werewolf
    werewolf đang ngoại tuyến title này là nhờ thông sún mà có HLV tuyển trẻ U23
    Số bài viết
    515
    ở Châu Phi xa xôi tòi ra 1 em với PA 199!!! tuy rằng CA chỉ có 62 ở tuổi 15, train mãn kiếp chắc chỉ dừng ở mức 18x nhưng với 1 hậu vệ thì xin khẳng định luôn cậu bé này sez thành 1 supper man trong tuơg lai

Số bài viết
    202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tadq Bài viết
    theo mình thì ông roy ở trên chắc cheat quá...hehehe
    đã là hàng random thì cheat làm j bạn . vs lại tớ cực dị ứng vs cái vụ đấy. chơi cho vui thôi chứ được cái j đâu .
    p/s: nếu cheat thì tớ đã phải tăng cái điểm flair của em nó lên chứ ko để 1 chữ số như thế kia cho một em AMC đâu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới