Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 23
    Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cttuan Bài viết
    Thật đấy bạn ah. Năm ngaoí mình mua của Thái là 24 usd. Tuy nhiên, bạn nên lưu ý, cái đó là chưa có tiền ship, tiền ship cái đĩa trogn link bạn đưa là 18 AUD gần bằng 20 usd. Cái này là cách bán hàng của ebay, nhiều khi món hàng giá rất rẻ, nheng tiền ship lại cao chỉ lợi khi mua nhiều.
    Lưu ý khi mua trên ebay: Các bạn phải xem seller info (bên góc trên bên phải), chỉ nên mua a nào là top rated seller, hoặc có nhiều đánh giá tốt nhất là trên 1000 và phải 99% positive feedback trở lên.
    oài, theo như bạn thì thành ra 44$ rồi, kiểu này chắc phải cắn răng mua ở steam quá

Số bài viết
    209
    Supper FM cho hỏi, nếu mua trực tiếp từ footballmanager.com thì mình phải làm những bước nào,vì minh k rành về cách giao dịch này. Mong Mod hướng dẫn cặn kẽ

Số bài viết
    40
    cám ơn mod đã nhắc nhở anh em, hy vọng mọi người cẩn thận đừng để bọn thừa nước đục thả câu

Số bài viết
    922
    ...Mình cũg có 1 số lưu ý cho các bạn muốn mua key và FM 2012 bản wyền...Hiện tại ko bik ở các nc khác ntn,nhưg ở US trog time tới sẽ bắt đầu diễn ra Black Friday...có ngĩa là tất cả các mặt hàg đều sẽ đc giảm giá rất nhìu...và FM2012 có thể sẽ đc giảm giá...cho nên các bạn mún có thể chờ xem tình hình ntn rùi hãy wyết định vì CÓ THỂ sẽ tiết kiệm đc 1 fần tiền (nếu có thể chờ)...

Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...Mình cũg có 1 số lưu ý cho các bạn muốn mua key và FM 2012 bản wyền...Hiện tại ko bik ở các nc khác ntn,nhưg ở US trog time tới sẽ bắt đầu diễn ra Black Friday...có ngĩa là tất cả các mặt hàg đều sẽ đc giảm giá rất nhìu...và FM2012 có thể sẽ đc giảm giá...cho nên các bạn mún có thể chờ xem tình hình ntn rùi hãy wyết định vì CÓ THỂ sẽ tiết kiệm đc 1 fần tiền (nếu có thể chờ)...
    bạn có biết cụ thể là khoảng tháng mấy thì có sự kiện này ko

Số bài viết
    365
    hôm nay vào mail thấy cái này
    Download Football Manager 2012 For Only £26.99
    Football Manager 2012 is now out and available to play. At FM-Base we are offering all of our newsletter subscribers 10% off when downloading Football Manager 2012.

To get 10% off your order simply enter the code AQITC at the checkout.

Download Football Manager 2012 Here

How To Download
    Order Football Manager 2012 from the link above.
    Use discount code AQITC to receive 10% off
    You will receive a order confirmation email containing an activation code. This confirmation is usually received in a couple of minutes.
    Download and Install Steam.
    Log in to an existing Steam account or register.
    Launch Steam
    Click on the + ADD A GAME button in the lower-left corner of the Steam client (on the Library view).
    Choose Activate a Product on Steam Follow the onscreen instructions to complete the process.
    Already Downloaded FM 2012 From FM-Base?
    First off, thank you very much. We appreciate that you chose FM-Base to download Football Manager 2012 from and we thank you for the support.

It would be fantastic if you could write a review about FM-Base.

In the coming days/weeks there will be a newsletter with loads of great FM 2012 hints and tips. So keep your eyes peeled. In the mean time why not visit take a look around.

Số bài viết
    113
    26.99 Bảng Anh thì gần bằng 45$ rồi còn gì nữa

Số bài viết
    6,093
    Hiện tại mình vừa mua 2 chỗ khác nhau, nhưng đều có điểm chung là active qua Steam. Do đó theo mình nếu không tìm đc nơi nào giá rẻ hơn Steam thì mua thẳng Steam là an toàn nhất.

Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SuperFM Bài viết
    Hiện tại mình vừa mua 2 chỗ khác nhau, nhưng đều có điểm chung là active qua Steam. Do đó theo mình nếu không tìm đc nơi nào giá rẻ hơn Steam thì mua thẳng Steam là an toàn nhất.
    Vậy mua qua steam cũng phải dùng paypal à bác admin
    chưa mua bán qua mạng thế này bao h

Số bài viết
    23
    bác super fm có nhận mua hộ fm2012 không.giá bao nhiêu thế bác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới