Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 70
    Số bài viết
    19
    ak, Inter Milan mùa này đúng là củ chuối, hậu vệ trái và wingers toàn 2 sao rưỡi trở xuống, thằng Forlan lại là chân sút đỉnh mới ức chế.

Số bài viết
    259
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của caothienngao Bài viết
    Hạn chế hay dow thiếu file đây !!
    Không biết mình dow thiếu hay sao (dow từ toren của bác ali) hay là fm2012 chỉ có thế ,về phần xử lý kỷ thuật ,chiến thuật mình thất rất tốt ,nhưng xem 2 3 trận vẫn ko thấy gương mặt hay hành động cầu thủ nào đưa lên để xem cả (cái này tăng tính hấp dẫn )thấy game bóng đá nào cũng có
    Âm thanh thì được mỗi tiềng la ó lâu lâu có tiếng trống , ko bình luận . Ở ngoài game lúc chưa vào xem trận đấu ko nhạc nền ,ko âm thanh gì hết .
    Ko biết còn thiếu file liên quan tới 2 vụ này ko nhỉ các pro biết chỉ giùm với
    Những điều bạn nói là đặc trưng của FIFA Manager, Còn đây là Football Manager

Số bài viết
    37
    1. 3D Match rất mượt,có thêm dáng chuyền bằng lòng trong,các tình huống ghi bàn cũng rất thật,bàn thắng có thể được ghi từ mọi tình huống.Năm nay mình cũng có cài FFM12,vào chơi tí rồi xóa luôn vì cái 3D Match nó cực kỳ chuối,mình muốn kể ra một vài điểm chuối đó nhưng do đây là đang nói về FM nên thôi.

2. Pep talk có nhiều trạng thái nói khác nhau rất linh hoạt để sử dụng các trận có tính chất khác nhau,khi lời đã nói ra rồi không rút lại được,rất hay.

3.Xem chỉ số các cầu thủ thì cũng chỉ cần rê chuột vào cái icon chữ "i" là nó hiện ra,không cần phải click vào tên cầu thủ.

Nói chung là mình kết cực cái 3D Match của FM năm nay,giao diện có vài cái mới nhưng không quá khó để làm quen.

9.5/10

Số bài viết
    98
    chán nhất là đang đá alt tab ra thì game dừng lại ko như FM11 đang ức chế vụ này

Số bài viết
    1,235
    Rất vui vì có thêm AFF CUP

ngay khi New Game đã thấy Việt Nam rơi vào bảng tử thần

Số bài viết
    51
    Essien rớt chỉ số thê thảm

Số bài viết
    298
    1/ Alt Tab game dừng luôn, quá chán

2/ Đang trong trận đấu thì ko go on holiday được. Ví dụ cầm MU đang dẫn 1 đội bóng nhỏ 6-0, muốn end game cho nhanh ko được. Kết hợp với vụ Alt Tab ko được ở mục (1) nữa, thế là là cứ phải chống mắt lên xem, ko chuyển sang cái khác cho đỡ sốt ruột được.

3/ Năng lực nhiều cầu thủ ko được update phù hợp với thực tế, ví dụ Mario Gomez, Wilshere, Damiao, Podolski, Kroos trong khi quá ưu ái cầu thủ mấy thằng kiểu như Alexis Sanchez.

Số bài viết
    53
    Điều đầu tiên cảm nhận là . . . cầu thủ giảm PA ghê wa

De rossi pa 157

Số bài viết
    123
    [QUOTE=do_long_khach;317643]1/ Alt Tab game dừng luôn, quá chán

2/ Đang trong trận đấu thì ko go on holiday được. Ví dụ cầm MU đang dẫn 1 đội bóng nhỏ 6-0, muốn end game cho nhanh ko được. Kết hợp với vụ Alt Tab ko được ở mục (1) nữa, thế là là cứ phải chống mắt lên xem, ko chuyển sang cái khác cho đỡ sốt ruột được.

cái này nói nhìu rồi mà, cứ để Windows Mode là thoải mái :daudau:

In Arsène we trust

Số bài viết
    3,560
    Vấn đề là muốn tập trung hoàn toàn vào FM thì phải chơi full screen :daudau:
    Thôi kệ, có mà chơi là may rồi

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới