Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 567
Hiển thị kết quả từ 61 tói 70 trong tổng số 70
    Số bài viết
    12
    Cho mình hỏi là mình đã down patch 12.0.3 ở trang đầu rồi, copy vào game xong chạy crack ngoài kia ok.... vào game thì thấy chỉ là 12.0.2 thôi, là sao vậy

Số bài viết
    192
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duongntuan Bài viết
    Cho mình hỏi là mình đã down patch 12.0.3 ở trang đầu rồi, copy vào game xong chạy crack ngoài kia ok.... vào game thì thấy chỉ là 12.0.2 thôi, là sao vậy
    Hiện sao chã được,Miễn bạn chơi tốt là được rùi

Số bài viết
    61
    Chơi đc là suớng rùi, 12.2 hay 12.3 thì bây giờn quan trọng gì nữa. Hehe, các bạn lưu ý là ai đã down bản Unlock có từ hồi mới ra FM tức là bản 12.0.0 thì bây giờ chỉ việc down bản update 12.0.3 này của ADmin copy vào và copy crack vào thẳng foder FM12 là oK thôi, KHÔNG cần phải paste cả foder FM 12 vào foder Steam đâu, theo mình là như thế , hehe, vì mình vẫn đang ở công ty, chưa về test thử đc. Còn những ai bịlooxxi dx...dll gì đó thì please cài lại DX đi nhé, kiếm mấy đĩa game như cread assasin ... gì đấy hoặc search google dx9 về cài lại là ok. Ai bị lỗi 0000x0 gìgif đấy ( mình không nhớ rõ nữa ) thì hình như phải cài lại net framework thì phải. Mình chỉ nhớ mang máng thôi, có gì xin chỉ giáo !

Số bài viết
    40
    mình trước down bản full của FMVN, h update 12.0.3+crack skidrow vô có chạy đc k mấy bạn

Số bài viết
    3
    sao mình chơi game không co hình ảnh cầu thủ vậy các bạn?

Số bài viết
    158
    Hic hic, tình hình là sau khi update 12.0.3 đã bị crashdump, làm theo cách 1 thì ko đc vì mình xài XP, ko thấy G:/User đâu cả Thử tìm theo C:/Document and Setting/... xoá Cache đi thì vẫn bị.
    Làm theo cách 2 thì ko thấy steam đâu cả ( down bản Unlock ko thấy steam gì hết )
    Định download lại thì link download bị die
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25564

Số bài viết
    48
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của plurvn Bài viết
    Hic hic, tình hình là sau khi update 12.0.3 đã bị crashdump, làm theo cách 1 thì ko đc vì mình xài XP, ko thấy G:/User đâu cả Thử tìm theo C:/Document and Setting/... xoá Cache đi thì vẫn bị.
    Làm theo cách 2 thì ko thấy steam đâu cả ( down bản Unlock ko thấy steam gì hết )
    Định download lại thì link download bị die
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25564
    Kiếm link down ở đây này http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25545&page=65

Số bài viết
    61
    Ok, mình đã test xong. Các bạn down bản Unlock trước ( tức là bản 12.0.0 ) và giải nén ra, đc luôn bản đã cài sẵn. Sau đó, các bạn down crack về, paste vào foder fm 12 mà đã giải nén. Xong, ok thế là chơi thôi, không cần phải down bản update này đâu, vì down bản update này vào chắc chắn 100% LÀ BỊ CRASH. Yên tâm, bạn sợ rằng mình chơi bản 12.0.0 là cũ rồi đúng không. . Các bạn paste crack vào, khi chạy fm.exe vào chơi là sẽ hiện ra ngay bản 12.0.2 chứ không phải là 12.0.0 đâu. Chúc chơi vui vẻ nhé !

Số bài viết
    8
    có update 12.0.3 của skidrow rồi đó các bác

http://www.mediafire.com/?75eyvvomojm70ev

Lần sửa bài viết gần nhất bởi chutieutocvang : 02-11-2011 vào lúc 09:18 AM

Số bài viết
    1,811
    Lock để tránh hoang mang cho nhiều anh em. Qua topic kia nha. Giờ update đúng như mình nghĩ phải do nhóm crack cập nhật, cập nhật thủ công thường nó ko nhận.

Thanks B52 đã hướng dẫn tận tình anh em khi crack chưa ra.

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới