Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NH3 Bài viết
    Thế bạn nghĩ là cái bạn là cái thứ giống gì mà bảo người khác thế? Mình nói 1 câu đơn giản mà bạn nói thế đc à, mod có là cái loại gì đâu! cũng hơn mem tý thôi!
    Bạn nghĩ mình sai về đạo đức!
    Nếu hợp lý ra bạn có đạo đức tốt tức là bạn là xét về khía cạnh người chơi game này, bạn hưởng thành quả của người khác thì bạn hãy trả 40$ để cho 1 mình bạn chơi, còn share acc của 1 thành nhiều, mua chung là sai luật rồi đó!
    Thế tức là bạn bỏ tiền ra mua game thì theo mình bạn đạo đức tốt rồi đó, còn ko chả hiểu bạn là giống gì!
    Mình thì chưa chơi fm12 nên chẳng quan tâm gì
    Mình đơn giản hiểu crack là bẻ gẫy bảo mật của game để có thể chơi đc dễ dàng mà ko cần thông qua nhà sx. Sỡ dĩ fm năm nay chưa chơi đc mà ko phải bỏ tiền ra bởi vì phát hành qua steam khi chơi phải có sự quản lý bởi steam nên khó làm gì đc để phá bỏ cái sự giám sát của steam đó! Còn 26/10 ra cd dĩ nhiên là dễ hơn tại như các năm trước!

Mình tham gia fm-vn thì lúc mới thành lập rồi (tất nhiên ko ở cái nick bốc mùi này )! biêt bạn lên làm mod chắc nhờ việt hóa fm 09 thì phải, mình thì chẳng có đóng góp gì, nhưng cũng chẳng thèm chơi cái phần dịch vớ vẩn sai lung tung ấy làm gì cả(ý kiến cá nhân thôi)!
    Mình tự nhận thấy mình là noob còn bạn thì pro chỗ nào nhỉ?
    Hay là làm mod nên ko sợ gió ra đường nói lung tung!

PS: mình chưa làm gì cho diễn đàn nhưng cũng chưa nhận của diễn đàn cái gì, và cũng chưa hề thấy share acc bao h. Chỉ có ai có tật mới nghĩ đổ vớ vẩn cho người khác thôi !
    Bạn này ăn nói tử tế tí đi - người ta đã có lòng thì ăn nói cho tử tế - VH vớ vẩn sai lung tung à? - Vậy bạn có bỏ công bỏ sức ra dịch từng đấy câu chữ ko - Ra "CD" (Fm là DVD) thưa bạn thì crack dễ hơn chắc - cũng phải kích hoạt qua Steam cả thôi - Chỉ 2 câu đấy đủ chứng tỏ bạn noob rồi - ko cần bàn thêm

Số bài viết
    1,224
    Thế bạn nghĩ là cái bạn là cái thứ giống gì mà bảo người khác thế? Mình nói 1 câu đơn giản mà bạn nói thế đc à, mod có là cái loại gì đâu! cũng hơn mem tý thôi!
    Nếu hợp lý ra bạn có đạo đức tốt tức là bạn là xét về khía cạnh người chơi game này, bạn hưởng thành quả của người khác thì bạn hãy trả 40$ để cho 1 mình bạn chơi, còn share acc của 1 thành nhiều, mua chung là sai luật rồi đó!
    Thế tức là bạn bỏ tiền ra mua game thì theo mình bạn đạo đức tốt rồi đó, còn ko chả hiểu bạn là giống gì!
    Mình đơn giản hiểu crack là bẻ gẫy bảo mật của game để có thể chơi đc dễ dàng mà ko cần thông qua nhà sx. Sỡ dĩ fm năm nay chưa chơi đc mà ko phải bỏ tiền ra bởi vì phát hành qua steam khi chơi phải có sự quản lý bởi steam nên khó làm gì đc để phá bỏ cái sự giám sát của steam đó! Còn 26/10 ra cd dĩ nhiên là dễ hơn tại như các năm trước!

Mình tham gia fm-vn thì lúc mới thành lập rồi (tất nhiên ko ở cái nick bốc mùi này )! biêt bạn lên làm mod chắc nhờ việt hóa fm 09 thì phải, mình thì chẳng có đóng góp gì, nhưng cũng chẳng thèm chơi cái phần dịch vớ vẩn sai lung tung ấy làm gì cả(ý kiến cá nhân thôi)!

PS: mình chưa làm gì cho diễn đàn nhưng cũng chưa nhận của diễn đàn cái gì, và cũng chưa hề thấy share acc bao h. Chỉ có ai có tật mới nghĩ đổ vớ vẩn cho người khác thôi !
    Ngu , vài hôm ra đĩa a cho chú crack nhé . Có đĩa thì đỡ phải down thôi , còn chơi vẫn phải wa steam
    Còn VH ko xài té ngay và luôn , ghét cái thứ ko làm được mà ai làm thì blah blah chê bai
    Tham gia lâu là ngon àh , reg vào hóng thì tham gia cuối thế kỷ trước cũng được tích sự gì mà khoe

Số bài viết
    123
    bạn nói chưa nhận gì của diễn đàn vậy bạn reg acc vào đây làm gì? lâu lâu vào ngắm rồi đi ra àh?
    đoc 1 topic cũng là đã nhận rồi đấy, nói fải si nghĩ nhé, "mem lâu năm"

In Arsène we trust

Số bài viết
    1,811
    Ko tiếp troll, biến. Bao nhiêu nick chửi ko biết nhục, nói thêm nhiều chỉ tổ topic war. Thích reg nick mới để chửi tiếp thì reg coi tốc độ chém với tốc độ reg nick ai nhanh hơn.

Đạo đức ở đây là chủ topic nói đúng mà còn chửi người ta nói nhiều. Chả biết cái hạng gì. Noob ở đây thì vô topic download do tôi trình bày coi dòng thứ hai trong quote. Ngắn gọn.

Topic sẽ lock sớm!

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    277
    nếu bạn ko nhận ở diễn đàn cái j` thì vào đây làm chi.còn bạn giỏi tiếng anh mà ko dùng việt hoá: thì mặc kệ bạn. còn ae việt hoá đổ mồ hôi công sức ra dịch từng dòng từng chữ lên đến mấy chục k dòng. thì xin lỗi. bạn chả là cái thái gì mà bảo ng` ta dịch vớ vẩn sai lung tung cả.nói cho bạn biết ở đây còn có ng` có ielts đấy. nếu bạn nói và sỉ nhục Team VH như thế thì xin lỗi bạn: bạn chỉ là d*g ko hơn ko kém mà đạo đức giả thôi.còn nếu ra dvd mà ko crack đc thì sao.share chung thì có gì mà sai luật. ở đây nếu bạn giàu bạn có thể mua bản quyền còn nếu SV nghèo học ĐH thì sao. tiền moi đâu ra mà mua bản quyền mà chơi.Làm việc share acc như các mod là giúp diễn đàn đi lên đấy.bạn ko biết gì thì đừng chém lung tung kẻo người ta ném đá cho.

Này thì Láo

Số bài viết
    2,470
    NH3 là công thức của ....cái mình vẫn hay xả đúng không nhỉ ? Tự dưng phát hiện vui vui , thấy hay hay .

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    506
    xin cảm ơn các mod và các mem đã ủng hộ mình!!!!
    em cũng chỉ là một mem mới( mới lập từ tháng chín)
    nhưng em cũng thấy các mem trên diễn đàn như là anh em của chính mình vậy

P/s : mong anh em ko gây war ko thì khóa topic đó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới