Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 17
    Số bài viết
    506

Icon4 ý kiến của em về việc..........

đầu tiên, em xin khẳng định em là một mem đàng hoàng, em ko hề có ý muốn spam hay phá hoại diễn đàn fm thân yêu này!!!

chủ nhật tuần trước, em có dc anh JM share acc nhưng vì một số lỗi nên ko chơi chơi dc. Nên em lại chờ chủ nhật tuần sau nhờ anh JM làm lại hộ. Nhưng hôm nay, khi mở diễn đàn ra thì em lại thấy các mod đã ko share acc nữa. Thực sự em rất sock. Vì đối với em, fm và diễn đàn fm-vn là hai thứ em ko thể nào bỏ đc. Em cũng rất thất vọng vì một số mem có ý định đổi pass của các mod để đi kiếm lợi cho mình. Thực sự các bác ko thấy xấu hổ sao!!!!!!!!. Các mod đã dùng tiền của chính mình và phải nghĩ cách để cho chúng ta có thể chơi dc một cách miễn phí. Thử hỏi các mod dc lợi ích gì sau khi làm việc này chứ!!!! Chúng ta đã ko vỏ tiền túi mà còn đi ăn cắp thì thực sự là ko còn gì để nói nữa!!! Em viết bài này là để các mem đã từng có ý định đổi pass của các mod hãy tự suy nghĩ lại chính cái hành động của mình đi!!!

Số bài viết
    9
    nói nhiều! sắp có bản clone cd rồi, tha hồ mà crack!

Số bài viết
    1,811
    ^

Còn bạn là cái người nói ít mà chả ra cái giống gì, sai về đạo đức lẫn cái khái niệm crack. Noob thì đừng ra gió.

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    29
    với cái lối nói thế này thì mình nghi NH3 chính là người chôm acc của mod , nghi ngờ thôi nha , đừng giận !

Số bài viết
    143
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rain Cloud Bài viết
    ^

Còn bạn là cái người nói ít mà chả ra cái giống gì, sai về đạo đức lẫn cái khái niệm crack. Noob thì đừng ra gió.
    Noop là núp hả bác. Thằng này núp vãi xoài

Số bài viết
    29
    Cho em hỏi là em tự đăng kí lấy 1 acc steam rồi làm theo hướng dẫn của các anh thì có dc ko ạ - chứ em chờ mòn mỏi FM12 đến bây giờ - hôm nay đang định down về để chờ dc share thì lại thế này...

Số bài viết
    66
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ARS_Vodoi Bài viết
    Cho em hỏi là em tự đăng kí lấy 1 acc steam rồi làm theo hướng dẫn của các anh thì có dc ko ạ - chứ em chờ mòn mỏi FM12 đến bây giờ - hôm nay đang định down về để chờ dc share thì lại thế này...
    Sau khi đăng kí account xong bạn phải bỏ tiền ra mua FM12 bạn ạ ^^. Cái này có thể gọi là phí bản quyền Mua xong thì bạn mới có thể chơi được

Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackdragon26131 Bài viết
    Sau khi đăng kí account xong bạn phải bỏ tiền ra mua FM12 bạn ạ ^^. Cái này có thể gọi là phí bản quyền Mua xong thì bạn mới có thể chơi được
    Tiếc quá - đang chờ chơi FM12 từ hôm tới giờ - em thì cũng biết Eng nhưng dạo này bận học quá chắc ko có thời gian tham gia team VH - hic - thôi lại chơi lại FM11

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rain Cloud Bài viết
    ^

Thế bạn nghĩ là cái bạn là cái thứ giống gì mà bảo người khác thế? Mình nói 1 câu đơn giản mà bạn nói thế đc à, mod có là cái loại gì đâu! cũng hơn mem tý thôi!
    Bạn nghĩ mình sai về đạo đức!
    Nếu hợp lý ra bạn có đạo đức tốt tức là bạn là xét về khía cạnh người chơi game này, bạn hưởng thành quả của người khác thì bạn hãy trả 40$ để cho 1 mình bạn chơi, còn share acc của 1 thành nhiều, mua chung là sai luật rồi đó!
    Thế tức là bạn bỏ tiền ra mua game thì theo mình bạn đạo đức tốt rồi đó, còn ko chả hiểu bạn là giống gì!
    Mình thì chưa chơi fm12 nên chẳng quan tâm gì
    Mình đơn giản hiểu crack là bẻ gẫy bảo mật của game để có thể chơi đc dễ dàng mà ko cần thông qua nhà sx. Sỡ dĩ fm năm nay chưa chơi đc mà ko phải bỏ tiền ra bởi vì phát hành qua steam khi chơi phải có sự quản lý bởi steam nên khó làm gì đc để phá bỏ cái sự giám sát của steam đó! Còn 26/10 ra cd dĩ nhiên là dễ hơn tại như các năm trước!

Mình tham gia fm-vn thì lúc mới thành lập rồi (tất nhiên ko ở cái nick bốc mùi này )! biêt bạn lên làm mod chắc nhờ việt hóa fm 09 thì phải, mình thì chẳng có đóng góp gì, nhưng cũng chẳng thèm chơi cái phần dịch vớ vẩn sai lung tung ấy làm gì cả(ý kiến cá nhân thôi)!
    Mình tự nhận thấy mình là noob còn bạn thì pro chỗ nào nhỉ?
    Hay là làm mod nên ko sợ gió ra đường nói lung tung!

PS: mình chưa làm gì cho diễn đàn nhưng cũng chưa nhận của diễn đàn cái gì, và cũng chưa hề thấy share acc bao h. Chỉ có ai có tật mới nghĩ đổ vớ vẩn cho người khác thôi !

Số bài viết
    213
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NH3 Bài viết
    Thế bạn nghĩ là cái bạn là cái thứ giống gì mà bảo người khác thế? Mình nói 1 câu đơn giản mà bạn nói thế đc à, mod có là cái loại gì đâu! cũng hơn mem tý thôi!
    Bạn nghĩ mình sai về đạo đức!
    Nếu hợp lý ra bạn có đạo đức tốt tức là bạn là xét về khía cạnh người chơi game này, bạn hưởng thành quả của người khác thì bạn hãy trả 40$ để cho 1 mình bạn chơi, còn share acc của 1 thành nhiều, mua chung là sai luật rồi đó!
    Thế tức là bạn bỏ tiền ra mua game thì theo mình bạn đạo đức tốt rồi đó, còn ko chả hiểu bạn là giống gì!
    Mình thì chưa chơi fm12 nên chẳng quan tâm gì
    Mình đơn giản hiểu crack là bẻ gẫy bảo mật của game để có thể chơi đc dễ dàng mà ko cần thông qua nhà sx. Sỡ dĩ fm năm nay chưa chơi đc mà ko phải bỏ tiền ra bởi vì phát hành qua steam khi chơi phải có sự quản lý bởi steam nên khó làm gì đc để phá bỏ cái sự giám sát của steam đó! Còn 26/10 ra cd dĩ nhiên là dễ hơn tại như các năm trước!

Mình tham gia fm-vn thì lúc mới thành lập rồi (tất nhiên ko ở cái nick bốc mùi này )! biêt bạn lên làm mod chắc nhờ việt hóa fm 09 thì phải, mình thì chẳng có đóng góp gì, nhưng cũng chẳng thèm chơi cái phần dịch vớ vẩn sai lung tung ấy làm gì cả(ý kiến cá nhân thôi)!
    Mình tự nhận thấy mình là noob còn bạn thì pro chỗ nào nhỉ?
    Hay là làm mod nên ko sợ gió ra đường nói lung tung!

PS: mình chưa làm gì cho diễn đàn nhưng cũng chưa nhận của diễn đàn cái gì, và cũng chưa hề thấy share acc bao h. Chỉ có ai có tật mới nghĩ đổ vớ vẩn cho người khác thôi !
    thằng này bị làm sao thế nhỉ. M thấy có ai đi chửi người đi làm từ thiện chưa. Cái loại m, kô thích crack, kô thích VH thì cút con mẹ m đi, kô thích share acc thì bỏ tiền ra mua đi. Tao cực gét những thằng kô làm j ngồi ăn kô còn sủa bậy, xl chứ m giỏi tiếng anh hả, cái đkm m, hiểu kái loz j kô,
    mod

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới