Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NH3 Bài viết
Thế bạn nghĩ là cái bạn là cái thứ giống gì mà bảo người khác thế? Mình nói 1 câu đơn giản mà bạn nói thế đc à, mod có là cái loại gì đâu! cũng hơn mem tý thôi!
Bạn nghĩ mình sai về đạo đức!
Nếu hợp lý ra bạn có đạo đức tốt tức là bạn là xét về khía cạnh người chơi game này, bạn hưởng thành quả của người khác thì bạn hãy trả 40$ để cho 1 mình bạn chơi, còn share acc của 1 thành nhiều, mua chung là sai luật rồi đó!
Thế tức là bạn bỏ tiền ra mua game thì theo mình bạn đạo đức tốt rồi đó, còn ko chả hiểu bạn là giống gì!
Mình thì chưa chơi fm12 nên chẳng quan tâm gì
Mình đơn giản hiểu crack là bẻ gẫy bảo mật của game để có thể chơi đc dễ dàng mà ko cần thông qua nhà sx. Sỡ dĩ fm năm nay chưa chơi đc mà ko phải bỏ tiền ra bởi vì phát hành qua steam khi chơi phải có sự quản lý bởi steam nên khó làm gì đc để phá bỏ cái sự giám sát của steam đó! Còn 26/10 ra cd dĩ nhiên là dễ hơn tại như các năm trước!

Mình tham gia fm-vn thì lúc mới thành lập rồi (tất nhiên ko ở cái nick bốc mùi này )! biêt bạn lên làm mod chắc nhờ việt hóa fm 09 thì phải, mình thì chẳng có đóng góp gì, nhưng cũng chẳng thèm chơi cái phần dịch vớ vẩn sai lung tung ấy làm gì cả(ý kiến cá nhân thôi)!
Mình tự nhận thấy mình là noob còn bạn thì pro chỗ nào nhỉ?
Hay là làm mod nên ko sợ gió ra đường nói lung tung!

PS: mình chưa làm gì cho diễn đàn nhưng cũng chưa nhận của diễn đàn cái gì, và cũng chưa hề thấy share acc bao h. Chỉ có ai có tật mới nghĩ đổ vớ vẩn cho người khác thôi !
Bạn này ăn nói tử tế tí đi - người ta đã có lòng thì ăn nói cho tử tế - VH vớ vẩn sai lung tung à? - Vậy bạn có bỏ công bỏ sức ra dịch từng đấy câu chữ ko - Ra "CD" (Fm là DVD) thưa bạn thì crack dễ hơn chắc - cũng phải kích hoạt qua Steam cả thôi - Chỉ 2 câu đấy đủ chứng tỏ bạn noob rồi - ko cần bàn thêm