Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 26 trong tổng số 26
    Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackdragon26131 Bài viết
    Nếu mình ko nhầm thì bạn tham khảo giá trên fm-base đúng ko? Đấy là trang của UK nên giá bao giờ cũng đắt (UK đời sống cao mà)
    Bạn nên mua thẳng từ Steam nếu được. $40. Rẻ hơn 1 chút đấy Mua bản quyền được thì sẽ hay hơn nhiều vì về sau update sẽ dễ dàng hơn và chắc chắn là sẽ nhận được nhiều đãi ngộ hơn rồi =D
    bác cho em hỏi là liệu về sau nó có giảm giá ko, tầm 30$ là đẹp

Số bài viết
    136
    Dùng bản quyền đi cho nó máu anh em ơi, nếu không được thì làm cái acc chùa mà xài , âu cũng là bản quyền cả, chứ thời buổi này ngồi đợi vài ngày chờ crack thì sốt ruột lắm, đi chết cho xong

Số bài viết
    81
    -Hix vấn đề bản quyền và không bản quyền nó nan giải lắm,nếu nói dân việt nam toàn xài crack mình nghĩ chắc k hợp lý,toàn Tây crack đó chứ VN chỉ ăn theo thôi...
    -Đến cái Win đang dùng cũng crack mà sao chưa thấy Microsoft phá sản nhỉ???Apple hùng mạnh là thế App trên appstore còn bì crack sạch ,CM h chẳng ai chơi mà vẫn ngoi ngóp sống sót tốt...
    -Nói vui vui thế thôi có xiền thì mới mua đc k có xiền thì đợi crack mà thôi,đơn giản nếu còn là học sinh mà xin 600-800k mua game chắc bố mẹ đập cho vào mặt

Cuộc sống thì mong manh
    Phép màu thì chưa chắc có thực

Số bài viết
    66
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangvuhoang Bài viết
    bác cho em hỏi là liệu về sau nó có giảm giá ko, tầm 30$ là đẹp
    Đây mới lần đầu mình mua game bản quyền nên cũng chẳng rõ baoh thì nó sẽ giảm nữa
    Nhưng thường thì đến lễ tạ ơn (thanksgiving) (khoảng 1 tháng nữa) thì gần như các mặt hàng đều giảm giá hết. Hi vọng là game cũng giảm theo
    Nếu bạn có điều kiện thì theo mình cố 1 tí mua cái bản quyền cho đỡ phải chờ đợi lâu
    Còn ko thì chịu khó ngồi đợi cr*** thôi Bao nhiêu năm chơi game qua cr*** rồi h phải bỏ tiền ra mua game nghe cũng hơi xót

Số bài viết
    354
    Trên ebay hiện nay khoang 35 usd. Bạn đợi vài ngày nữa FM phát hành ở Thái, lúc đó bọn Thái bán chỉ 24 25 usd thôi. Mình đã mua FM 11 trên ebay từ Thái lan. Bạn nào muốn mua thì tạo tài khoản trên ebay và paypal. Sau đó vào mua là ok.
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangvuhoang Bài viết
    bác nào rành về giá cả cho em hỏi với, em cũng đang máu làm 1 cái bản quyền nhưng thấy trên trang chủ ghi là 30 pound, tính ra cũng hơn 900K
    liệu có cách nào mua game rẻ hơn ko, tầm 500-600K thì còn chiến đc, chứ 900 thì

Số bài viết
    21
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cttuan Bài viết
    Trên ebay hiện nay khoang 35 usd. Bạn đợi vài ngày nữa FM phát hành ở Thái, lúc đó bọn Thái bán chỉ 24 25 usd thôi. Mình đã mua FM 11 trên ebay từ Thái lan. Bạn nào muốn mua thì tạo tài khoản trên ebay và paypal. Sau đó vào mua là ok.
    em lên ebay search thì có cái 20$, liệu có đảm bảo ko bác @@
    http://www.ebay.com/itm/PC-Mac-Footb...ht_1284wt_1270
    hay như cái này thấy ghi của Thái này, http://www.ebay.com/itm/Football-Man...ht_1433wt_1139

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới