Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 33
    Số bài viết
    28
    lUKAKU trong bản của bạn chủ pic chắc pa thấp chứ bản mình pa17x target man khủng nhất game
    soi thử Wickham xem, ko khéo còn to hơn ý

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vtkdeka1999 Bài viết
    lUKAKU trong bản của bạn chủ pic chắc pa thấp chứ bản mình pa17x target man khủng nhất game
    Ờ đầu bài mình có ghi Lukaku khả năng PA tiếp tục bị Ramdom mà @@

Cuộc sống thì mong manh
    Phép màu thì chưa chắc có thực

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kenlort Bài viết
    chụp hình kiểu bảng tóm tắt thế nào thế bạn ơi ?
    Chỉ vào chữ "i" trc tên cầu thủ rồi f12 paste rồi cut ra chứ làm sao chụp đc riêng bản tóm tắt!

Cuộc sống thì mong manh
    Phép màu thì chưa chắc có thực

Số bài viết
    227
    Lukaku của mình thì chỉ số cũng khoảng thế kia nhưng cột mental cao hơn với pace cao hơn. Chắc tại đc đá nhiều. Tuy chỉ số có hơi lởm thật nhưng đá thì vẫn hay như thường, luôn bằng hoặc hơn Torres về hiệu suất ghi bàn. Bản này Lukaku với Torres còn cả Essien của Chel bị neft vô nhân đạo vãi

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    146
    có lẽ bạn train nó ko tốt nên điểm ko lên ? có bạn nào biết cách train cầu thủ trẻ tốt ko? mình đem neymar về mà 3 năm rồi mà điểm số gần như ko thay đổi

Số bài viết
    59
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoahq Bài viết
    có lẽ bạn train nó ko tốt nên điểm ko lên ? có bạn nào biết cách train cầu thủ trẻ tốt ko? mình đem neymar về mà 3 năm rồi mà điểm số gần như ko thay đổi
    Neymar CA tương đương PA thì tăng cái nỗi mẹ gì nữa :s , nôm na là nó đã đạt đến đỉnh cao của sự nghiệp rồi , chỉ còn hoàn thiện về tinh thần nữa thôi

Số bài viết
    57
    Neymar nuôi đúng là rất khó, mới vào CA nó đã 170 rồi, còn có 11 điểm nữa là max 181. Deter kém, các chỉ số ẩn ảnh hưởng đến phát triển như prof, adapt kém, có ambition thì được 16. Và quan trọng nhất là thằng này nó thuận cả 2 chân, cần rất nhiều CA cho 1 điểm chỉ số của nó.
    Nhưng mà mới vào nó đã khủng sẵn rồi, phát triển thêm chi nữa

Số bài viết
    53
    Welbeck mà trẻ ko lớn ờ . . . save mình khi bàn ầm ầm đây . . . khi Chicha bị thương Beck đen lên cái làm cú Hát trick sau đó ghi bàn sòn sòn . . rõ khổ tiền đạo ông nào cũng ghi bàn khủng hết bít chọn ai

Số bài viết
    298
    Walcott đá cánh như quỷ thế còn chê nỗi gì. CA lên ầm ầm, mỗi tội chỉ số màn hình ko lên mấy thôi.

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của gaconchaylontonn Bài viết
    Welbeck mà trẻ ko lớn ờ . . . save mình khi bàn ầm ầm đây . . . khi Chicha bị thương Beck đen lên cái làm cú Hát trick sau đó ghi bàn sòn sòn . . rõ khổ tiền đạo ông nào cũng ghi bàn khủng hết bít chọn ai
    Welbeck có lợi thế là tốc độ. Mà trong FM này thì nếu có tốc độ tốt thì dễ kiếm cơ hội ghi bàn hơn. Nhìn cột 2 của Welbeck mà thấy chán SI quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới