Share game FM24 (PC)
Trang thứ 51 trong tổng số 121 trang Trang đầuTrang đầu ... 41495051525361101 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 501 tói 510 trong tổng số 1206
    Số bài viết
    48
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của messi3010 Bài viết
    bạn ơi chỉ cần coppy cờ rách vào và kick vào fm2012.exe là chơi luôn không cần cài đặt jjjjj đâu mà.
    chờ đợi mòm mỏi cuối cùng cng~ được thoả mãn cơn khát. Rất cảm ơn nhóm crack. cảm ơn các bạn!!!
    mình làm giống bạn rồi sao mình kick vào nó lại hiện ra cái steam hix

Số bài viết
    1
    Cảm ơn,bác nhé B52, Sau bao ngày đêm mong mỏi thì mong chờ đã có thể chơi FM rồi,hihihi, tối nay có cái để chời chờ C1 rối. Thank all

Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của caovietha12 Bài viết
    mình làm giống bạn rồi sao mình kick vào nó lại hiện ra cái steam hix
    Mình cũng bị giống bạn này. Các cao nhân chỉ giùm với ?????? Đã chơi được rồi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Man Di Milano : 01-11-2011 vào lúc 09:06 AM

Số bài viết
    48
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Man Di Milano Bài viết
    Mình cũng bị giống bạn này. Các cao nhân chỉ giùm với ??????
    mình làm được rồi bạn gỡ cái steam đi là được

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    CRACK FM12.0.3 - Hoạt động tốt - By SKIDROW

Link : http://www.mediafire.com/?9be87obacbs6v7f
    PASSWORD: bomdeptrai

Hướng dẫn :
    *Down về giải nén ra folder SKIDROW
    *Copy đống file vào folder chứa game FM2012
    *Chơi game

-----------------------------------------

Những bạn đang dùng acc share có thể có 2 lựa chọn :
    1. Tiếp tục xài acc share offline steam vẫn có thể đạt các achievements của Steam. Vẫn là bản quyền nhưng offline. Sau này update patch mới cần có acc để up
    2. Copy crack vào chơi , sau này update patch mới lại chờ crack + patch up
    cám ơn mọi người!!!

Số bài viết
    50
    @caovietha12: Mình cũng gặp vđề y hệt bạn chờ mãi có crack thì bâyh ko cài đặt đc. Mình down= link MF(13 part) xong rồi giải nén vào chung 1 folder rồi ấn vào file cài đặt Football Manager 2012 12.0.2f230123 nhưng chả có j xuất hiện cả . Ai giúp vs :L

@messi3010: Sao chơi lại k cần cài đặt ~~!

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của omegapower Bài viết
    @caovietha12: Mình cũng gặp vđề y hệt bạn chờ mãi có crack thì bâyh ko cài đặt đc. Mình down= link MF(13 part) xong rồi giải nén vào chung 1 folder rồi ấn vào file cài đặt Football Manager 2012 12.0.2f230123 nhưng chả có j xuất hiện cả . Ai giúp vs :L

@messi3010: Sao chơi lại k cần cài đặt ~~!
    theo mình biết thì đây là bản Unlock từ steam nên bạn chỉ cần dow về va giải nén vào 1FOLDER sau đó coppy crack vào và chơi thôi hok cần phải cài đặt jj hết. mình cng~ đã làm như thế và đang chiến.

manchester united

Số bài viết
    12
    Mình download từ torrent về, copy các file trong folder crack vào folder Fm2012 rồi, nhưng khi click vào file Fm.exe thì nó báo lỗi là "The program can't start because d3dx9_41.dll is missing from your computer. Try reinstalling the program to fix this problem". Bạn nào biết thì chỉ cho mình với, mãi mà vẫn chưa được chơi, vật quá .

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienanh Bài viết
    Mình download từ torrent về, copy các file trong folder crack vào folder Fm2012 rồi, nhưng khi click vào file Fm.exe thì nó báo lỗi là "The program can't start because d3dx9_41.dll is missing from your computer. Try reinstalling the program to fix this problem". Bạn nào biết thì chỉ cho mình với, mãi mà vẫn chưa được chơi, vật quá .
    cái này do ban thiếu file [d3dx9_41.dll] bạn co thể search trên google dow file đó về và bỏ file vào "C:\Windows\System32" . Hoặc bạn cài [directx] trong bản FM nao cng~ co cái directx này.

manchester united

Số bài viết
    30
    bạn lên google gõ d3dx9_41.dll rồi dowload file này về,bỏ vào thư mục chung với fm.exe là chơi được.chúc bạn thành công!!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới