Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    15

Việt Nam xuất hiện Wonderkid chăng :-s

Tình hình là hôm nay tự nhiên em bật Genie Scout lên Thấy xuất hiện 1 con hàng như sau :

Game này em chơi đc 2 hôm rồi, đang ở kì chuyển nhượng năm 2011 Buổi trưa thì ko thấy gì nhưng tự nhiên tối bật lên thì lại thấy Vấn đề là thằng này nó tên Việt Nam nhưng quốc tịch lại là Braxin Em vào trong game search thì lại ko có tên nó

Có bác nào gặp trường hợp ntn chưa ạ À và ko phải em sửa tên nó đâu nhé

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    272
    Hàng fake thôi :daudau:.Thi thoảng sờ cút bị thế.Search ở trong game ra tên khác mà.

Số bài viết
    15
    Mà thế quái nào lại ra 1 thằng VN nhỉ

Số bài viết
    672
    bình thường, tên trong GS thường bị lội, không chính xác đâu, xem nó ở đôi nào là tìm ra dc ngay ấy ma

Số bài viết
    420
    Hồi mình chơi FM10 được 1 chú RB Vietnam PA 178 Rate của Genies là 82% cơ, khéo lên Attacking fullback Worldwide chứ chẳng chơi

Số bài viết
    922
    ...hàg regen thườg lấy tên random có sẵn trog database...vs cả mún search mí thằg nì,thườg fải wa CLB hiện trog info mà dò,thằg nào đúg chỉ số là chính nó...mình đã thử cách này,và tìm chính xác cầu thủ cần tìm,mặc dù tên khác nhau,nhưg chỉ số và CLB,số đo cân nặg,...ih chag trog GS

Số bài viết
    346
    Sa thả mấy thằng ở đội trẻ rồi tự nhiên thấy có thằng người Việt . lần sau vào lại chẳng thấy đâu :hahaha:

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VP_10 Bài viết
    Sa thả mấy thằng ở đội trẻ rồi tự nhiên thấy có thằng người Việt . lần sau vào lại chẳng thấy đâu :hahaha:
    ...mí thằg đó là regen,bạn fải sign contract vs nó mới ko bị mất ...bt thì mỗi khi bạn ấn continue,hoặc save và load lại,nó sẽ tự random ra 1 số thằg mới,nếu ko sign contract sẽ ko jữ đc ...đó là chưa kể trườg hợp của mình,sign contract vs mí thằg VN xog,bấm continue,và nó hiện ra mí thằg mới sign wốc tịch,chìu cao cân nặg khác hoàn toàn,chỉ có chỉ số là vẫn jữ nguyên ih chag như cũ ...mình có post 1 topic về vấn đề này,nhưg mãi chẳg thấy ai trả lời hộ...>"<

Số bài viết
    26
    Để ý trên thanh tiêu đề cửa sổ profile cầu thủ của GS sẽ thấy đúng tên thật của nó :-"

Nếu tôi chết, xin hãy chôn tôi ở Allianz-Arena
    Nếu được, hãy chôn vợ tôi theo cùng

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới