Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    4

Icon9 Làm sao để xem được trận đấu của cầu thủ mình định mua?

Mình đang tính mua 1 số cầu thủ, vì không dùng GS nên mình muốn xem các trận đấu của nó đá cho câu lạc bộ cũ, làm thế nào để xem được, Có phần xem lại mình chỉ xem được random, không xem được những trận mình muốn, cố cách nào để xem trực tiếp không, giúp mình với...

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhuson1234 Bài viết
    Mình đang tính mua 1 số cầu thủ, vì không dùng GS nên mình muốn xem các trận đấu của nó đá cho câu lạc bộ cũ, làm thế nào để xem được, Có phần xem lại mình chỉ xem được random, không xem được những trận mình muốn, cố cách nào để xem trực tiếp không, giúp mình với...
    bình thường cho scout đi dò 1 thằng thuờng chọn get scout report, bây giờ chọn mấy option 3 weeks đi, scout sẽ đưa về trận thằng đó đá cho mình xem

Số bài viết
    155
    Trong quá trình thiết lập ban đầu, nếu bạn có chọn giải đấu đó thì sẽ xem đc bằng cách vào CLB của nó và click vào fixture mà mình muốn xem. Còn nếu vào fixture của đội bóng đó mà chỉ có vài trận đấu ở CL hoặc UEFA thì nghĩa là bạn ko có chọn giải đấu đó lúc new game => ko xem đc

Số bài viết
    4
    Mình cũng chọn hết các giải rồi, chỉ để view only để không nặng máy, nhưng vẫn không xem được, có cách nào để xem trực tiếp không, giống như mấy thằng HLV đội khác nó vẫn ngồi trên khán đài ấy, chẳng lẽ do mình không có tiền mua vé @@

Số bài viết
    428
    để ý xem lịch thi đấu của đội bóng của cầu thủ đó, muốn xem trận nào thì bạn click vào giữa tên của đội bóng đó và đội đối phương để được Attend, nghĩa là đến dự khán trận đấu đó

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới