Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 119 trang Trang đầuTrang đầu ... 78910111959109 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 1190
    Số bài viết
    202
    đã release đc anelka (biến mất trong đội hình và mất 900k) LOL =,=

Số bài viết
    41
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tongocquan2008 Bài viết
    ban ơi cho mình hỏi lỗi không hiện chỉ số cân năng vs chiều cao ..... ở phần attributes

Câu hỏi của bạn đã được trả lời ở topic ngoài kia, đề nghị lần các bạn lần sau ko hỏi ở nhiều topic kiểu này nữa!
    bạn ơi bạn nhìn kỹ chỗ phần hiện cân nặng chiều cao chân thuận....của cầu thủ ấy.mình bị lỗi không hiện các chỉ số ấy.chứ mình ko hỏi chỉ số ở cac cột mental,tech,phy...mong giúp mình khắc phục lỗi này

Số bài viết
    72
    Cho tớ hỏi là bản này có chơi chế độ cửa sổ được ko nhỉ

Số bài viết
    424
    tất nhiên là được. ấn Alt+enter

Số bài viết
    72
    Alt enter hay alt tab? Tớ cần cái windowed mode so với full screen ấy. Các bản trước -small_screen là được nhưng bản này ko dùng được.

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dark Bài viết
    Alt enter hay alt tab? Tớ cần cái windowed mode so với full screen ấy. Các bản trước -small_screen là được nhưng bản này ko dùng được.
    Nếu k chắc thì bạn cứ thử cả 2 đi,có gì khó đâu, nhưng alt + enter là đúng rùi đó

Số bài viết
    25
    Hjx. Có ai bị lỗi thế này hem mình đang chơi nó kêu run out of memory and need to quit chơi ở chế độ win mode máy ram 2gb card 9500 GT máy Core 2 Duo 3.6 GHz chả hiểu sao lại bị thế cơ ??

Số bài viết
    428
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LinhChi1 Bài viết
    Hjx. Có ai bị lỗi thế này hem mình đang chơi nó kêu run out of memory and need to quit chơi ở chế độ win mode máy ram 2gb card 9500 GT máy Core 2 Duo 3.6 GHz chả hiểu sao lại bị thế cơ ??
    bạn thử tăng virtual memory lên xem

Số bài viết
    8

giúp mình với

tình hình la mình đã cài đặt xong ban demo rồi, chạy đc lun, nhưng vô tới phần newgame thì ko đc? vậy thì làm sao chơi thử bản demo đc? ai bit chỉ mình với..

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietthanh2002 Bài viết
    tình hình la mình đã cài đặt xong ban demo rồi, chạy đc lun, nhưng vô tới phần newgame thì ko đc? vậy thì làm sao chơi thử bản demo đc? ai bit chỉ mình với..
    Load quick start

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới