Share game FM24 (PC)
Trang thứ 68 trong tổng số 119 trang Trang đầuTrang đầu ... 1858666768697078118 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 671 tói 680 trong tổng số 1190
    Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hardtarget Bài viết
    Có bạn nào biết thì chỉ giúp mình lỗi này là tại sao và cách khắc phục với. Mình thì đoán là liên quan tới Skin:

P/s: lỗi này hiện ra bấm Ok cái là lại chơi bình thường, nhưng mình muốn Fix luôn.
    Bạn thử chơi full màn hình xem có bị ko :loemat:

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hardtarget Bài viết
    Có bạn nào biết thì chỉ giúp mình lỗi này là tại sao và cách khắc phục với. Mình thì đoán là liên quan tới Skin:

P/s: lỗi này hiện ra bấm Ok cái là lại chơi bình thường, nhưng mình muốn Fix luôn.
    + Khi chơi game bị lỗi “XML parsing error”
    Cách 1: Tạo shortcut fm.exe. Click chuột phải shortcut chọn Properties. Trong dòng
    target cách ra 1 cái rồi thêm --reset_preferences vào
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=23114
    chú ý nếu hay vào game bằng shortcut thì sau khi reset rồi thì nhớ bỏ reset preferences ở shortcut, nếu ko mỗi lần vào game là 1 lần reset

Số bài viết
    46
    Sao League cup của mình lại ko chơi được nhỉ ? Ấn vào chỉ thấy English League Cup will start on 29th July 2011 trong khi mình đã chơi đến tháng 11/2012 .Mùa trước cũng ko được đá League Cup .Mình dùng editor để tạo thêm đội mới ko biết đấy có phải lí do ko :-S .Ai có kinh nghiệm giúp mình với !!!
    Cảm ơn nhiều lắm !

Số bài viết
    162
    ai cho mỳh biết sao tự nhiên lại bị mất cái dòng ở phía cuối này đc k <chỗ tô màu đỏ ý> lúc nãy xem đc h bật lên k thấy nữa
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Số bài viết
    25
    Cho mình hỏi cách set Park chu young với Chamakh, đang chơi 2 ông này, park đi lại rất ảo, toàn đối mặt thủ môn mà sút toàn ra ngoài với vào thủ môn :pf: còn Chamakh chưa cầm bóng được mấy s đã mất xừ bóng chứ chưa nói đến dứt điểm :okay: , nếu bán đi thì có cách nào bán được giá không ? mua thằng nào thế vảo ?

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của coldboy7 Bài viết
    ai cho mỳh biết sao tự nhiên lại bị mất cái dòng ở phía cuối này đc k <chỗ tô màu đỏ ý> lúc nãy xem đc h bật lên k thấy nữa
    [IMG][/IMG]
    Hình ko thấy gì hết bạn à

Cho mình hỏi cách set Park chu young với Chamakh, đang chơi 2 ông này, park đi lại rất ảo, toàn đối mặt thủ môn mà sút toàn ra ngoài với vào thủ môn còn Chamakh chưa cầm bóng được mấy s đã mất xừ bóng chứ chưa nói đến dứt điểm , nếu bán đi thì có cách nào bán được giá không ? mua thằng nào thế vảo ?
    bạn có thể vào đây để hỏi cách set cầu thủ http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25555
    vào đây để hỏi cách mua bán cầu thủ http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26966
    Ngoài ra nếu 1 cầu thủ đi banh tốt mà dứt điểm kém bạn có thể để nó học ppm pass rather than shoot, set through ball cross ball max còn long shot min. Chamack ko dẫn banh được thì bạn set đi banh min, chọn target man, cho học ppm places shoot v.v...

Số bài viết
    2

cuu em voi!!!!!!!!!!!!!!!1

minh dang choi binh thuong den nam 2019. nhung khi vao lai thi khi den gan tran dau( tuc la den pelk talk) do roi ajn PLAY thi ko vao dc. no hien ra cua so co dong ntn. Not well-formed(invalid token) at line1 of floating_match_stats_state_changed.xml. vi minh ko sao up hinh len dc chi viet len ntn thui. mong cac anh da gap giup em voi

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890

Số bài viết
    65
    FM genie scout của mình sau nửa tháng k xài. bh nó load cái nho nhỏ ban đầu là biến mất luôn/. k hiện lên cửa sổ lớn nữa/ chán quá ai giúp mình cái

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của b0x3r Bài viết
    FM genie scout của mình sau nửa tháng k xài. bh nó load cái nho nhỏ ban đầu là biến mất luôn/. k hiện lên cửa sổ lớn nữa/ chán quá ai giúp mình cái
    Down bản mới nhất xem sao? :fa: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26321&page=14 chắc mấy bản kia bị lỗi rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới