Share game FM24 (PC)
Trang thứ 61 trong tổng số 118 trang Trang đầuTrang đầu ... 1151596061626371111 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 601 tói 610 trong tổng số 1190

Hybrid View

Số bài viết
    3,080
    Bạn bị Crash Dump rồi

Hiện tại lỗi này chưa có thuốc chữa

Số bài viết
    334
    trianing bao lâu thì các chỉ số tăng lên vậy

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ccheng99 Bài viết
    trianing bao lâu thì các chỉ số tăng lên vậy
    Tuỳ thôi bạn, khoảng vài tuần là có kết quả (nếu mới vừa nghỉ hè xong) hoặc vài tháng v.v... Phải còn lên mới lên được

Số bài viết
    334
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết
    Tuỳ thôi bạn, khoảng vài tuần là có kết quả (nếu mới vừa nghỉ hè xong) hoặc vài tháng v.v... Phải còn lên mới lên được
    oh mình focus 1 chỉ số sau vài tháng thì nó lên cái khác và sụt chỉ số nữa là sao nhi

Số bài viết
    236
    mình thấy ngoài đời mấy đội mua cầu thủ WP thì họ cho cầu thủ đó đi mượn ở các đội khác để lấy WP trc khi về đội,còn trong fm thì check WP cái là ko mua dc luôn,ko bik có cách nào cho cầu thủ đi mượn trc khi về đội mình để lấy đủ WP như ngoài đời ko nhỉ

Số bài viết
    39
    Cho mình hỏi là khi mình chỉnh cái shout(touchline instruction) (vd sang Get Stuck In) thì máy sẽ tự động chỉnh cái TI của mình cho đúng vs cái shout đó chứ mình không cần chỉnh cái TI phải ko vậy.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi qchien89 : 11-02-2012 vào lúc 05:37 PM

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của qchien89 Bài viết
    Cho mình hoi là khi mình chinh cái shout(touchline instruction) sang Get Stuck In thì máy së tu dong chinh cái TI cua mình cho dung vs cái shout do chu mình không can chinh cái TI phai ko vay.( sorry minh viet tren dt nen ko go dau dc, minh se edit sau)
    Đúng rồi bạn

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của koshirachi Bài viết
    mình thấy ngoài đời mấy đội mua cầu thủ WP thì họ cho cầu thủ đó đi mượn ở các đội khác để lấy WP trc khi về đội,còn trong fm thì check WP cái là ko mua dc luôn,ko bik có cách nào cho cầu thủ đi mượn trc khi về đội mình để lấy đủ WP như ngoài đời ko nhỉ
    :fa: chưa mua được thì sao đi cho mượn được hả bạn? Phải mua rồi mới cho mượn được chứ. FM cũng vậy mà. Bạn có thể mua được dù không có work permit. Rồi đem cho CLB con của mình mượn để lấy work permit.
    Tham khảo thêm ở đây http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=1400

Cho mình hoi là khi mình chinh cái shout(touchline instruction) sang Get Stuck In thì máy së tu dong chinh cái TI cua mình cho dung vs cái shout do chu mình không can chinh cái TI phai ko vay.( sorry minh viet tren dt nen ko go dau dc, minh se edit sau)
    đúng rồi bạn

Số bài viết
    236
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết
    :fa: chưa mua được thì sao đi cho mượn được hả bạn? Phải mua rồi mới cho mượn được chứ. FM cũng vậy mà. Bạn có thể mua được dù không có work permit. Rồi đem cho CLB con của mình mượn để lấy work permit.
    Tham khảo thêm ở đây http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=1400

không phải bạn,cái lúc mình mua dc rồi nó hỏi có xin WP ko thì mình appeal nhưng sau đó fail thì nó cancel luôn cầu thủ ko về,chứ về rồi thì loan đi thì bt rồi

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của koshirachi Bài viết
    không phải bạn,cái lúc mình mua dc rồi nó hỏi có xin WP ko thì mình appeal nhưng sau đó fail thì nó cancel luôn cầu thủ ko về,chứ về rồi thì loan đi thì bt rồi
    Appeal chỉ là xin, mà xin thì lúc được lúc ko. Có thằng được thằng ko

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới