Share game FM24 (PC)
Trang thứ 51 trong tổng số 119 trang Trang đầuTrang đầu ... 41495051525361101 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 501 tói 510 trong tổng số 1190
    Số bài viết
    4
    mình cài fm 2012 trên lap thì chơi đc bình thường.nhưng muốn lưu game thì toàn báo ko lưu đc game.mình đã remove và cài đặt lại từ đầu nhưng vẫn xảy ra lỗi ko lưu đc game như vậy. Các Bro giúp mình với.thanksssss!

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tan7 Bài viết
    mình cài fm 2012 trên lap thì chơi đc bình thường.nhưng muốn lưu game thì toàn báo ko lưu đc game.mình đã remove và cài đặt lại từ đầu nhưng vẫn xảy ra lỗi ko lưu đc game như vậy. Các Bro giúp mình với.thanksssss!
    Nó có hiện lên thông báo gì ko bạn? Bt nếu lưu ko được là do ổ cứng hết dung lượng hoặc file save đang bị làm gì đó (load cho GS). Lưu ý bạn là nếu file save bạn nặng 100 Mb thì ổ cứng cần để lưu là ít nhất 200MB vì khi save FM tự tạo 1 file backup, khi save xong thì file backup sẽ bị del

Số bài viết
    4
    thì nó hiện hẳn thông báo lên là game ko thể lưu.ổ cứng mình vẫn còn nhiều mà.chả biết sao nữa.mình đã uninstall.rùi cài lại từ đầu.nhưng vẫn lại bị vậy.bro biết cách nào remove hết hẳn đi ko??

Số bài viết
    68
    Cho hỏi FMRTE mà chỉnh CA=Pa thì lực cầu thủ sẽ tăng lên max hay là chỉ dừng lại ở mức đấy thôi ?

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của devil_may_cry_hp Bài viết
    Cho hỏi FMRTE mà chỉnh CA=Pa thì lực cầu thủ sẽ tăng lên max hay là chỉ dừng lại ở mức đấy thôi ?
    Khi CA=PA thì lực cầu thủ sẽ tăng lên trong phạm vi số chênh lệch giữa PA và CA thôi (VD: như CA=10, PA=20 thì khi tăng CA lên bằng 20 thì 10 điểm chênh lệch sẽ được phân phối vào chỉ số của cầu thủ)

Số bài viết
    42
    Mình đang dẫn dắt clb thì nhận thêm chức ở đội tuyển quốc gia xong vào shortlist với phần player search (F5) ra toàn cầu thủ của quốc gia ấy, loay hoay mãi chẳng biết sửa. Ai biết giải quyết giúp mình với

Số bài viết
    12
    Cho mình hỏi tự động thay người trong FM như nào nhỉ, kiểu như phút 70 mình muốn tự động thay 1 số cầu thủ ra mà không phải thao tác, có thể dùng trợ lý thay người hộ cũng được ý

Số bài viết
    97
    trong phần 3d match lúc xem nó đá, mình muốn chữ cầu thủ to lên thì làm ntn nhỉ, mình có xem 1 vài clip youtube của 1 vài mem fm thấy chữ cầu thủ to đùng, nhìn hơi thô nhưng rất sướng

Số bài viết
    9
    Mình cài fm vào máy bàn chạy win XP thì chơi ngon lành mà cứ cài vào lap xài vista chip AMD là bị lỗi ko thể vào đc game. Bạn nào biết cách chỉ dùm làm sao để sửa lỗi với, mình thấy bảo chip AMD ko chơi đc fm à T_T

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của o0obahamuto0o Bài viết
    Cho mình hỏi tự động thay người trong FM như nào nhỉ, kiểu như phút 70 mình muốn tự động thay 1 số cầu thủ ra mà không phải thao tác, có thể dùng trợ lý thay người hộ cũng được ý
    Việc thay người cũng như chiến thuật SI bắt mình tự làm hết bạn ơi. Ko có giống như PES tự thay người được đâu. AC chỉ giúp mình pep talks hoặc là feed back các thứ linh tinh thôi. Còn không bạn khỏi thay người cũng được. Cũng có cách thay người nhanh nè chỉ tốn vài s

Mình đang dẫn dắt clb thì nhận thêm chức ở đội tuyển quốc gia xong vào shortlist với phần player search (F5) ra toàn cầu thủ của quốc gia ấy, loay hoay mãi chẳng biết sửa. Ai biết giải quyết giúp mình với
    Mình cũng không nhớ rõ vì fm12 chưa được làm HLV quốc gia. Nhưng mà đại khái là bạn vào phần custom search setting chọn hay bỏ chọn gì đó thôi. Đơn giản lắm. FM11 thì mình có bị rồi nhưng mà mất file save nên không thể hướng dẫn rõ ràng được

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới