Share game FM24 (PC)
Trang thứ 19 trong tổng số 119 trang Trang đầuTrang đầu ... 917181920212969 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 181 tói 190 trong tổng số 1190
    Số bài viết
    13
    Cho mình hỏi mấy thằng cầu thủ nó cứ chê mình ít kinh nghiệm nên moral toàn poor thì giải quyết thế nào ? Mình gọi vào private chat khen nó này nọ, moral nó lên fairly good rồi đuợc 1 2 ngày nó lại về poor

Số bài viết
    428
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blood.rose Bài viết
    Sao e ghép file face vô rùi mà h hok jải nén ra dc . Nó hok có hiện lên hình cuốn sách (Winrar) để jải nén . Ai júp e vs
    bạn down ở đâu file đó đuôi là gì

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyvt89 Bài viết
    Cho mình hỏi mấy thằng cầu thủ nó cứ chê mình ít kinh nghiệm nên moral toàn poor thì giải quyết thế nào ? Mình gọi vào private chat khen nó này nọ, moral nó lên fairly good rồi đuợc 1 2 ngày nó lại về poor
    thì bạn phải thể hiện sự dày dạn kinh nghiệm của mình thông qua kết quả thi đấu thôi

Số bài viết
    49
    ad cho mình hỏi ,tại sao ĐT Nhật Bản lại ko có Information ,History như các đội bóng khác ,có phải là lỗi ko ?????????

Số bài viết
    21
    bác nào rành steam cho em hỏi phát, sau khi down FM từ steam rồi thì thư mục cài đặt nó để ở đâu

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dangvuhoang Bài viết
    bác nào rành steam cho em hỏi phát, sau khi down FM từ steam rồi thì thư mục cài đặt nó để ở đâu
    program files --> steam --> steam app

Số bài viết
    202
    cho mình hỏi cách train lên chỉ số Flair. Đã cho 1 cầu thủ tutor em nó (dòng thứ 2 ..."out field..." (trên cả điểm determination lẫn điểm Flair) mà vẫn không thấy có sự tiến bộ

Số bài viết
    97
    Ví dụ có 1 cầu thủ chỉ đá dc ở vị trí tiền vệ giữa, mình muốn train nó đá dc ở tiền đạo thì làm ntn các bác, mình dốt Eng nên ko mò ra dc , đợi việt hoá từng ngày

Số bài viết
    13
    Cho mình hỏi cách set các cầu thủ thành Poacher, Deep Lying, Playmaker này nọ thì ở phần nào nhỉ ?

Số bài viết
    97
    Deep Lying chắc là đứng sao tiền đạo, Playmaker người kiến tạo, còn Poacher là gì thế các bác

Số bài viết
    428
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thekop182 Bài viết
    ad cho mình hỏi ,tại sao ĐT Nhật Bản lại ko có Information ,History như các đội bóng khác ,có phải là lỗi ko ?????????
    cái này có thể do chưa sửa fake name bạn làm theo hướng dẫn tại http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=25661 xem sao nhé

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dualsp Bài viết
    Ví dụ có 1 cầu thủ chỉ đá dc ở vị trí tiền vệ giữa, mình muốn train nó đá dc ở tiền đạo thì làm ntn các bác, mình dốt Eng nên ko mò ra dc , đợi việt hoá từng ngày
    bạn click vào cầu thủ muốn train, chọn phần Training, ở phần Training Report có 1 dòng là New Position, bạn chọn vị trí muốn tập là xong

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyvt89 Bài viết
    Cho mình hỏi cách set các cầu thủ thành Poacher, Deep Lying, Playmaker này nọ thì ở phần nào nhỉ ?
    cái bảng sơ đồ chiến thuật trong phần Tactic, ngay dưới tên cầu thủ đó hoặc bạn vào Player Instruction cũng được

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dualsp Bài viết
    Deep Lying chắc là đứng sao tiền đạo, Playmaker người kiến tạo, còn Poacher là gì thế các bác
    Poacher có thể hiểu đơn giản là mẫu tiền đạo nhanh nhẹn chuyên chớp thời cơ để ghi bàn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới