Share game FM24 (PC)
Trang thứ 17 trong tổng số 119 trang Trang đầuTrang đầu ... 715161718192767117 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 161 tói 170 trong tổng số 1190
    Số bài viết
    179
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cá Mập Bài viết
    http://www.mediafire.com/?4ddmmffs3bttcdm

file steam_api của FM11 đây 2 bạn thử down về cóp đè vào thư mục của FM12 xem sao hy vọng
    chơi được rồi bạn ơi thanks nhé

Số bài viết
    28
    các bạn ơi mình sao bị mất cái hình lục giác thể hiện hình ảnh các thông số của cầu thủ rồi ai biết cách chỉ giúp mình với

Số bài viết
    262
    có ai biết cách áp dụng "keep history after retirement" cho toàn bộ cầu thủ ko? sao thấy có người có người ko??

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jonovich Bài viết
    có ai biết cách áp dụng "keep history after retirement" cho toàn bộ cầu thủ ko? sao thấy có người có người ko??
    Rất tiếc chức năng này chỉ có thể thực hiện one by one tức là bạn muốn giữ ai thì vô phần interaction của từng người đó chọn . chứ ko có cách nào chọn 1 lúc tất cả.

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    19
    cho mình hỏi chút: mình đã del các settíng trong appData và chơi bình thường rùi. nhưng khi out ra, máy báo gáme cần tét online (một dạng crash). không biết như vậy thì sau khi khởi động lại máy, mình còn chơi bình thường được không? hay phải del setting trong appData rùi mới chơi ?

Số bài viết
    61
    hiện mình đang chơi bản crack, chơi từ 9h sáng hôm qua sau đó đến 12h đêm thì ấn bắt đầu 1 trận đấu rồi vứt đấy đi ngủ, đến giờ dậy thì thấy màn hình FM đen kịt lại ko hiện gì nữa nhưng vẫn còn tiếng khán giả hò reo như đang đá mình lại chơi mà ko save gì cả, hiện đã đi được 1 nửa mùa thứ 2 liệu có ai có cách nào để có thể save lại hoặc chơi tiếp đc ko mình vẫn chưa tắt game luôn vì sợ mất

i love IU

Số bài viết
    439
    Cho em hỏi khi f12 screenshot nằm ở đâu vậy hiz

Số bài viết
    428
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hero of chaos Bài viết
    Cho em hỏi khi f12 screenshot nằm ở đâu vậy hiz
    bạn mở steam lên, chọn View -> Screenshot

Số bài viết
    7
    cho mình hỏi.mình down bản của SKIDROW về,patch 12.0.3,chép crack của 12.0.3 như chỉ dẫn.vô game bt.ấn new game,chọn giải đấu => next.có 2 tình huống xảy ra với mình
    1.nó load tới "setting up league and cup competition" thì tắt ở đó luôn,không chạy thêm nữa,thậm chí máy không respond gì cả
    2.nó load tới chỗ đó thì tự động thoát ra ngoài ,mở lên trang web của SEGA,nói là nó detect phiên bản unoriginal version,kêu contact nó (và tất nhiên là mình không contact nó để làm gì ^ ^)

hic,hình như có mỗi mình bị lỗi này hay sao ấy.search mãi chả ai bị giống mình.mong ai chỉ giúp.
    tks

P.S : ah quên.mình xài AVG 2011 free.mình chưa từng cài steam trên máy nha T_T.không biết có ý nghĩa gì hôk.thêm vô cho chắc =/

Lần sửa bài viết gần nhất bởi foreverlove : 04-11-2011 vào lúc 04:32 PM

Số bài viết
    72
    Cái scout đối thủ sắp tới thì hình như ko có thông tin về độ rộng dài hẹp ngắn của sân thì phải

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới