Share game FM24 (PC)
Trang thứ 15 trong tổng số 118 trang Trang đầuTrang đầu ... 513141516172565115 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 141 tói 150 trong tổng số 1190

Hybrid View

Số bài viết
    126
    Mình sau khi update 12.03 và crack thì khi vào xem info của staff liền bị crash.
    Bạn nào khắc phục được chỉ gíup mình.

Số bài viết
    41
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kid888 Bài viết
    Mình sau khi update 12.03 và crack thì khi vào xem info của staff liền bị crash.
    Bạn nào khắc phục được chỉ gíup mình.
    http://fm-vn.com/diendan/showthread....e=3#post317356 cách khắc phục đấy bạn ah.

Số bài viết
    615
    Cho mình hỏi lại câu trên

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    77
    Cho mình hỏi sao mình chơi new game MU, vào phần nói chuyện với mấy cầu thủ già như Giggs, Ferdinand bảo nó nên theo nghề head coach sau khi giải nghệ thì nó tự end phần conversation lun >"< Còn hỏi nó mấy cái khác như trợ lý HLV hay coach thì ko sao. (Version 2.0.2)

Số bài viết
    77
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Eclipse Bài viết
    Cho mình hỏi sao mình chơi new game MU, vào phần nói chuyện với mấy cầu thủ già như Giggs, Ferdinand bảo nó nên theo nghề head coach sau khi giải nghệ thì nó tự end phần conversation lun >"< Còn hỏi nó mấy cái khác như trợ lý HLV hay coach thì ko sao. (Version 2.0.2)
    CHo hỏi câu trên với 1 cái nữa là nó thường xuyên bị not responding, toàn phải end task >"< Sao bản này nhìu lỗi thế >"<

Số bài viết
    5
    mấy anh cho e hỏi chút. E có down cái tac ở trong phần tactic về nhưng mà vào trận thì cái phần Shout box ko có ấn vào để chỉ đạo cầu thủ được. Có cách nào để nó hoạt động lại bt được ko ạ ?

Số bài viết
    123
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của teddy278 Bài viết
    mấy anh cho e hỏi chút. E có down cái tac ở trong phần tactic về nhưng mà vào trận thì cái phần Shout box ko có ấn vào để chỉ đạo cầu thủ được. Có cách nào để nó hoạt động lại bt được ko ạ ?
    tại vì tac đó ng` ta làm theo classic :daudau:

In Arsène we trust

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của wvtnct Bài viết
    tại vì tac đó ng` ta làm theo classic :daudau:

cho e hỏi thêm cái là muốn chuyển từ classic sang bt có được ko vậy ạ?

Số bài viết
    7
    mình bị lỗi game could not be save suốt.new game vẫn bị.ai giúp mình với.mình chơi bản 12.0.2

Số bài viết
    39
    cho mình hỏi bao h thỳ có bản việt hoá đầu tiên nhỷ. hix. muốn chơi nhưg nhiều chỗ chưa hiểu vì dốt t.a

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới