Share game FM24 (PC)
Trang thứ 111 trong tổng số 119 trang Trang đầuTrang đầu ... 1161101109110111112113 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1,101 tói 1,110 trong tổng số 1190
    Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của donvina Bài viết
    Tớ đang tập tọe học trò này, nhưng không hiểu sao train cầu thủ suốt 1 mùa giải, quay lại nhìn chỉ số cầu thủ vẫn vậy, mặc dù trợ lý vẫn báo cáo cầu thủ phát triển liên tục ( tớ xem cái biểu đồ thể hiện sự phát triển chỉ số ấy, toàn 1 đường thẳng )
    Tớ train theo bài tập có sẵn, không chỉnh sửa gì thêm, cầu thủ toàn neymar, ganso,... mong có sự phụ giải thích hộ đoạn này, có thêm nick ym hay fb thì quá tốt
    Bạn nên có một bài tập riêng tự tạo cho nó. Vì bài tập riêng của mình thì dễ lên điểm hơn. Mà bạn nói cái biểu đổ phát triển chỉ số nào nhỉ? Nếu bạn nói cái mà nằm ở kế bên chỉ số thì cái đó chỉ có mũi tên lên/xuống khi nó vừa lên/xuống điểm thôi. Nếu qua 1 thời gian sau thì nó tự mất mà. Vả lại những cầu thủ kiểu như neymar thì lên điểm khá chậm. Không thể nào bạn thấy cải tiến rõ rệt đc đâu, có thể cái này lên 1 điểm cái kia lên 1 điểm thôi

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phat123ma Bài viết
    Bạn nên có một bài tập riêng tự tạo cho nó. Vì bài tập riêng của mình thì dễ lên điểm hơn. Mà bạn nói cái biểu đổ phát triển chỉ số nào nhỉ? Nếu bạn nói cái mà nằm ở kế bên chỉ số thì cái đó chỉ có mũi tên lên/xuống khi nó vừa lên/xuống điểm thôi. Nếu qua 1 thời gian sau thì nó tự mất mà. Vả lại những cầu thủ kiểu như neymar thì lên điểm khá chậm. Không thể nào bạn thấy cải tiến rõ rệt đc đâu, có thể cái này lên 1 điểm cái kia lên 1 điểm thôi
    Sr tớ nhầm, vừa mới kiểm tra lại cẩn thận, cầu thủ có thể chỉ số nhưng không đáng kể, nên không nhìn kĩ không phát hiện ra được.
    Có lẽ thời gian tới tớ mới thử bài train cho từng cầu thủ được, mới chơi còn nhiều thứ phải xem quá . Nhưng nếu cho mỗi chú một bài thì nhọc thật, nhiều cầu thủ quá, ở đội u18 còn một đống cầu thủ vừa ăn cướp ở những đội khác về

Số bài viết
    1,209
    ^ haha. Đâu phải bạn. Mỗi thằng một bài tập thì bao nhiêu mới đủ. Thường là một bài tập cho một loại cầu thủ thôi. VD: Trung vệ, hậu vệ biên, tiền vệ, tiền vệ phòng ngự, tiền đọa v.v... cầu thủ nào thuộc loại nào thì cho vào bài tập đó Uh đúng là khi newgame thì nhiều việc thật nhưng khi đội bạn đã vào guồng thì sẽ nhanh lắm. Những việc cần làm khi vừa nhận đội bóng là: set chiến thuật, set các miếng đánh cố định, set training, mua bán cầu thủ, thuê/sa thải staff và chiến đấu cho chức vô địch

Số bài viết
    121
    không có cách nào chửi thằng đại diện của cầu thủ nhỉ, tăng lương, đòi đi ( trong khi tính tình anh này vốn điềm đạm ) toàn thằng kia nó xúi dại, nó đòi lương là 1 chuyện, nhưng khi thấy thêm cái dòng " Lúc nào lương của nó cũng phải cao nhất đội " nhìn sôi máu.

Không ngờ mình cũng phải gặp phải cái cảnh đáng ghét này

Có cách nào tăng độ trung thành ko nhỉ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi athor01ghz : 13-10-2012 vào lúc 11:45 PM

Số bài viết
    8
    ^ haha. Đâu phải bạn. Mỗi thằng một bài tập thì bao nhiêu mới đủ. Thường là một bài tập cho một loại cầu thủ thôi. VD: Trung vệ, hậu vệ biên, tiền vệ, tiền vệ phòng ngự, tiền đọa v.v... cầu thủ nào thuộc loại nào thì cho vào bài tập đó Uh đúng là khi newgame thì nhiều việc thật nhưng khi đội bạn đã vào guồng thì sẽ nhanh lắm. Những việc cần làm khi vừa nhận đội bóng là: set chiến thuật, set các miếng đánh cố định, set training, mua bán cầu thủ, thuê/sa thải staff và chiến đấu cho chức vô địch
    Tớ vừa đá xong 2 mùa, rooney đòi ra đi vì hết động lực phấn đấu
    Đang thử bài train mới tạo xem có ăn thua gì không, đội hình dự bị và u18 cùi quá

Số bài viết
    8
    Giúp tớ với, chẳng hiểu nghịch phần nhiệm vụ scout ra sao, giờ tớ đặt nhiệm vụ cho bọn nó đi scout quốc gia nào đó xong là hôm sau làm xong luôn, không như mọi khi còn phải chuẩn bị chán chê. Và sau khi làm xong nó không tự động làm lại nữa, nghỉ thẳng cẳng luôn

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của athor01ghz Bài viết
    không có cách nào chửi thằng đại diện của cầu thủ nhỉ, tăng lương, đòi đi ( trong khi tính tình anh này vốn điềm đạm ) toàn thằng kia nó xúi dại, nó đòi lương là 1 chuyện, nhưng khi thấy thêm cái dòng " Lúc nào lương của nó cũng phải cao nhất đội " nhìn sôi máu.

Không ngờ mình cũng phải gặp phải cái cảnh đáng ghét này

Có cách nào tăng độ trung thành ko nhỉ
    :loemat: chửi người đại diện. Chửi xong ko khéo nó ko kí hợp đồn thì tèo.
    P/S: tăng độ trung thành chỉ có cách là hack FMRTE thôi bạn chứ có cách tăng thì chắc những Fabregas Nasri hay Walcott sẽ đc HLV Wenger tăng cho rồi

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của donvina
    Tớ vừa đá xong 2 mùa, rooney đòi ra đi vì hết động lực phấn đấu
    Đang thử bài train mới tạo xem có ăn thua gì không, đội hình dự bị và u18 cùi quá
    Trong thớt training có những bài để bạn tham khảo + những bài tập training có sẵn đó. Bạn có thể coi qua tại đây

[GroupNoob]Toàn tập Training FM 2012 - Cơ bản và nâng cao

Số bài viết
    8
    :loemat: chửi người đại diện. Chửi xong ko khéo nó ko kí hợp đồn thì tèo.
    P/S: tăng độ trung thành chỉ có cách là hack FMRTE thôi bạn chứ có cách tăng thì chắc những Fabregas Nasri hay Walcott sẽ đc HLV Wenger tăng cho rồi

n.

Trong thớt training có những bài để bạn tham khảo + những bài tập training có sẵn đó. Bạn có thể coi qua tại đây

[GroupNoob]Toàn tập Training FM 2012 - Cơ bản và nâng cao
    phat123ma ơi trả lời hộ tớ câu này với
    Chẳng hiểu nghịch phần nhiệm vụ scout ra sao, giờ tớ đặt nhiệm vụ cho bọn nó đi scout quốc gia nào đó xong l, ấn next qua ngày là làm xong luôn,kết quả gửi về không như mọi khi còn phải chuẩn bị chán chê. Và sau khi làm xong nó không tự động làm lại nữa, nghỉ thẳng cẳng luô

Số bài viết
    28
    Tình hình là như này : Cái lúc đăng kí đh đi dự C1 thì em lại đang Vacation nên nó tự động đăng kí, khổ nỗi là nó lại không đăng kí mấy thằng trụ cột mà lại toàn từ đội đội 2 . Bh em muốn đăng kí lại thì như nào vậy các pro

Số bài viết
    367
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Liberio Bài viết
    Tình hình là như này : Cái lúc đăng kí đh đi dự C1 thì em lại đang Vacation nên nó tự động đăng kí, khổ nỗi là nó lại không đăng kí mấy thằng trụ cột mà lại toàn từ đội đội 2 . Bh em muốn đăng kí lại thì như nào vậy các pro
    Không có cách nào rồi ! ^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới