Share game FM24 (PC)
Trang thứ 108 trong tổng số 119 trang Trang đầuTrang đầu ... 85898106107108109110118 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1,071 tói 1,080 trong tổng số 1190
    Số bài viết
    144
    ae cho hỏi, bao lâu thì đám cầu thủ ảo mới xuất hiện một lần nhỉ, đang đợi game tạo ra 1 thằng cầu thủ ảo tung chảo mà 2 mùa rồi chưa thấy.

Số bài viết
    428
    cầu thủ ảo thường xuất hiện cuối mỗi mùa giải, thậm chí ngay mùa 1 cũng có thể đã có ko đâu xa cứ nhìn các cầu thủ được tuyển mới vào đội trẻ của bạn là thấy ngay thôi, còn việc cầu thủ có khủng hay ko thì do hên xui, chịu khó cho scout đi lùng kiểu gì cũng ra

I'm a shark! I'M A BIG ASS SHARK!!!

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của VUHONGLAM Bài viết
    ko tìm thấy file editor để cập nhật và up date

em chơi bản 10,0,2
    Mình cũng bị thế này. Các bạn giúp mình với.

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr. Le Tuyn Bài viết
    Mình cũng bị thế này. Các bạn giúp mình với.
    thì tạo ra folder editor dât

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hajhal0ng Bài viết
    thì tạo ra folder editor dât
    Tôi đã tạo rồi nhưng vấn đề muốn tạo cầu thủ hay CLB theo ý mình mà không có editor theo như hướng dẫn

Số bài viết
    40
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=27128

cùng câu hỏi với bạn trong topic này. Đã up patch về 12.0.4, đã làm đủ mọi trò. Tuy nhiên bấm vào rồi ngồi chờ 1 thời gian vẫn ko vào được game.
    trên task manager thì có hiện ra fm.exe*32. chờ lâu quá nên cứ phải end task nó đi mãi, chứ ko có cách nào tắt được.

Số bài viết
    52
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Mr. Le Tuyn Bài viết
    Xin cho hỏi muốn thay đổi thư mục nguồn thế nào nhỉ. Ví dụ muốn đưa Sports Interactive vào USB để đến các quán nét chơi ý mà.
    Copy cả folder cài đặt game vào USB, copy phần saved vào USB, ra quán chỉ cần chạy game, rồi chọn load cái game mình saved.
    mình hay dùng cách này để chơi trên nhiều máy.

Số bài viết
    52
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hajhal0ng Bài viết
    ai biết tìm thằng kaka ko.mình tìm đủ mọi cách mà k thấy nó đâu cả
    Có thể là cậu chưa chọn giải đấu mà nó đang đá. Hoặc khi gõ tên, tại tến thằng này có dấu nên không tìm thấy nó. Cậu có thể dùng cách khác để search như theo độ tuổi, theo quốc tịch,....

Số bài viết
    269
    cho mình hỏi là mình down kits về update rồi nhg mà chỉ hiện của 1 số giải còn 1 số giải tuy có kits mà trong game k lên,thậm chí kits của ligue1 game có sẵn còn bị mất,làm ntn hả mọi ng

Số bài viết
    6,237
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucario159 Bài viết
    cho mình hỏi là mình down kits về update rồi nhg mà chỉ hiện của 1 số giải còn 1 số giải tuy có kits mà trong game k lên,thậm chí kits của ligue1 game có sẵn còn bị mất,làm ntn hả mọi ng
    bạn reload skin chưa, với lại trong file nếu có 2 bộ kits giống nhau cùng dc config thì hay bị lỗi lắm :fa:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới