Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 119 trang 1231151101 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 1190
    Số bài viết
    5,684

Số bài viết
    147
    cho mình hỏi cái
    Mình download rồi Update Steam ở mạng rồi Copy ở về nhà chạy. Nhưng chỉ chạy được đến đoạn quảng cáo các giải đấu là bị văng ra ngoài mà k hiểu nguyên nhân do đâu. Các bạn xem hình và giúp mình với nhé

hết cái chữ đỏ đó rồi nhưng mà vẫn k tài nào vào game được.Nản Offline quá

Số bài viết
    28
    các bác cho em hỏi với các bản fm mới có dùng lai được cục save của bản cũ không???

:a41han Hải

Số bài viết
    420
    1. Bạn xoá cái folder common bạn tự tạo đi, xoá luôn cái FM12 demo trong đó
    2. Bạn bật Steam lên, vào mục Store tìm dòng có chữ Search. Bạn search chữ Football tìm thấy Football Manager 12 Demo, bạn click vào đó rồi download.
    3. Khi bạn download được 1 chút ( khoảng 10-20 % gì đó ) thì ngắt download
    4. Sau đó trong steamaps xuất hiện folder common, bạn giải nén file zar fm12 vào trong folder đó
    5. Quay lại steam download nốt FM12 demo
    Download xong là chơi được. Topic hướng dẫn cài FM12 của Cristiano Ronaldo mình thấy chưa được chi tiết lắm, mình mất 2h ngày hôm qua mới mò được ra, hix

Số bài viết
    31
    jm cho em hỏi lại vs, anh có nói là fm 12 ko cần cảd rời, vậy có chạy được 3d ko, máy em xp sp2, 2.2, duo core inside ,ram 1g card on 128 ko chạy được 3d?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 2913110p Bài viết
    jm cho em hỏi lại vs, anh có nói là fm 12 ko cần cảd rời, vậy có chạy được 3d ko, máy em xp sp2, 2.2, duo core inside ,ram 1g card on 128 ko chạy được 3d?
    Mình card on 1gb chơi được 3d, máy bạn thì mình ko chắc

Số bài viết
    120
    Không biết bao giờ mới ra đĩa nhỉ .Mình lười cài kiểu này quá

Số bài viết
    30
    @@ có ai biết cách fix vấn đế máy em là card on (128mb) ko chứ nếu là do demo mà ko chơi đc 3d thì ko sao. Còn nếu là chắc chắn thì chắc phải sắm wa' . Ai có phương án fix nếu chỉ em với. 1 là chia ram wa card on hay là mua thì nên mua card như thế nào ( em ưu tiên hàng 2hands nha ) máy em main 945GZ GIGABYTE ram 2gb,.....

Số bài viết
    1,003
    Card on board của bạn tên j nếu ko phải loại onboard cao cấp như Intel (R) HD Graphics thì chắc là ko chơi đc 3D bạn ạ kể cả bản chính thức chắc cũng như vậy .
    Chọn mua card màn hình thì mình khuyên bạn nên bỏ tiền ra mua hẳn 1 con card ngon luôn sau này chơi đến FMxx và các game mạnh khác cũng ko lo vd như là Nvidia Geforce 9600 GT
    Còn nếu điều kiện ko cho phép thì bạn nên sắm 1 card màn tầm trung như HD 5450 chẳng hạn giá tầm khoảng 800k nếu mua mới

Số bài viết
    19
    "Could not connect to Steam network. This could be due to a problem with your internet connection, or with the Steam network. Please visit www.steampowered.com for more info." => Quá chán cái Steam này rồi, không tìm được cách nào để vào FM. Đã thử các cách trên steampowered. Ai giúp được mình không ???

" Sometimes it lasts in love, but sometimes it hurts instead
    YouTube Video
    ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.
    "

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới