Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 26 trong tổng số 26
    Số bài viết
    354
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoTom88 Bài viết
    Bạn ơi vậy bây giờ mình lỡ cho nó update hết rồi. Mình đã giải nén vào folder common tự tạo rồi, muốn nó update lại thì làm thế nào
    không sao cả, những file nào có rồi Steam sẽ bỏ qua. Nó chỉ update những file thiếu thôi.

Đào hoa ảnh lạc phi thần kiếm.
    Bích hải triều sinh án ngọc tiêu.

Số bài viết
    420
    Hi mình cài được rồi, thank bạn nhé

Số bài viết
    24
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của meoTom88 Bài viết
    Hi mình cài được rồi, thank bạn nhé
    mình bị y chang như bạn đó,giờ mình tạo folder common mới rùi,sau đó update lại thì nó nói là đã update rồi mở vô lại thì nó cũng bị y chang như vậy huhu đang vô loadindg là tắt (((((

Số bài viết
    147
    Trời ơi. Mình hiểu rồi. Có Internet thì mới Update Steam kia được. Nói chung là vẫn phải có Internet để nó Update cái Steam kia
    K hiểu là Copy nguyên thư mục đó về nhà k biết có chơi đc k nữa chết nỗi là nó phải cài Direct X :daudau:
    Có lẽ là khi cài k nên cài cái Direct x đó thì copy cả thư mục đó về nhà cài direct x thêm vào đó may ra thì chơi đc

Số bài viết
    1
    cài cắm xong hết, chạy steam xong hết, đến lúc play thì nó báo this game is not available at the moment. thế là sao

Số bài viết
    19
    đã làm theo cách của bạn, không thể chơi được, khi vào game sau 1 dòng giới thiệu thì bị văng ra màn hình window, screen solution cũng bị change, game không chạy nữa khi ctrl + alt + delete thì thấy fm.exe vẫn chạy, sao khi end process nó thì màn hình trở lại bình thường, làm thế nào fix vấn đề này vậy mấy bạn ?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới