Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 46
    Số bài viết
    5,684
    Bạn sẽ tăng được 47M quỹ chuyển nhượng khi mua trả sau 400M - 48 months
    63M - 36 months
    95M - 24 months
    190M - 12 months

Nếu dùng lựa chọn 12 tháng, ngay lập tức quỹ chuyện nhượng tăng thêm 190M. Tất nhiên là mỗi tháng sau đó vẫn phải trả nợ đủ 400M trong 12 tháng, đồng nghĩa vs lỗ khoảng hơn 200M/1 cầu thủ mua = trò này. Vậy nên cũng ko nên cố gắng thử làm gì, nó có tác dụng bơm thật nhiều tiền vào quỹ chuyển nhượng để mua bán, tuy vậy tính về lâu dài vẫn là lỗ nặng mà thôi

Số bài viết
    6
    rất khó đàm phán lương với messi và CR7

Số bài viết
    371
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Bạn sẽ tăng được 47M quỹ chuyển nhượng khi mua trả sau 400M - 48 months
    63M - 36 months
    95M - 24 months
    190M - 12 months

Nếu dùng lựa chọn 12 tháng, ngay lập tức quỹ chuyện nhượng tăng thêm 190M. Tất nhiên là mỗi tháng sau đó vẫn phải trả nợ đủ 400M trong 12 tháng, đồng nghĩa vs lỗ khoảng hơn 200M/1 cầu thủ mua = trò này. Vậy nên cũng ko nên cố gắng thử làm gì, nó có tác dụng bơm thật nhiều tiền vào quỹ chuyển nhượng để mua bán, tuy vậy tính về lâu dài vẫn là lỗ nặng mà thôi
    và 1 điểm nữa là quỹ lương của các anh em sẽ phình to kinh dị nếu cứ thích hổ báo mua bán kiểu này, nói chung làm ra tiền là phải chân chính

Hy vọng là con đường. Chiến thắng là định mệnh

Số bài viết
    3,560
    Trước có ông nào hướng dẫn là cứ làm cho CLB nợ thật nhiều (tầm âm 2 tỉ), về sau tự nhiên sẽ có một ông chủ mới đến mua CLB, trả nợ và bơm thêm tiền mà
    Quả là hợp với bug này

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    2,470
    Vậy là cứ bản lậu là mua càng nhiều càng nhiều tiền . Thảo nào m thì ko mua dc bao giờ kiểu toàn sao to . Lỡ mua FM2012 xịn luôn rồi, làm sao đây . Lên 2012 ko biết còn bug này ko

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    3,734
    Bug cùi mía quá thôi trước khi chờ FM12 làm 1 đội all star vậy

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    5
    Cứ hô hào bug này bug nọ. Các ông cứ cầm Barca mua được CR7, Real mua Messi đi rồi hãy to mồm nhé. Mấy thằng Mod có mua đc không?

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baophongne Bài viết
    Thôi vào arsenal làm bộ đôi Cr7 Messi và hàng loạt hàng khủng khác mai post lên khoe thành tích để bạn fm2011 xem cho vui
    Uh, làm đc đi rồi hãy nói nhé. Không làm đc thì người ta cười vào mũi cho.

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fm11 Bài viết
    Cứ hô hào bug này bug nọ. Các ông cứ cầm Barca mua được CR7, Real mua Messi đi rồi hãy to mồm nhé. Mấy thằng Mod có mua đc không?
    a làm được chú tính gì :lac:

Số bài viết
    2,470
    Bảo là ko phải bug. Tôi nhắc lại cho:
    Tôi host cho ông vào mua bán xem có mua dc ko. Ông yên tâm tôi dùng FM2011 có bản quyền chứ ko chơi hàng lậu. Nên yên tam là ko có bug biếc gì. Lúc đấy ông mua dc mới kinh . Còn tôi thì chịu rồi, game ông chơi game lậu ông mua dc thì mua, tôi chơi game bản quyền tôi ko làm dc. .
    J.M hay bé điên vô post cho nó xem đội hình giải thiên hà đi cho nó đỡ to mồm kìa . Chỉ cần chơi bản lậu mua dc ngay thôi

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới