Share game FM24 (PC)

Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 42
    Số bài viết
    1,003
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cubikey1992 Bài viết
    30 bảng, mua mịa cái iphone cho máu . Vậy mà chẳng hiểu sao cũng có đưa bỏ tiền ra mua game bản quyền
    Thế thì về chơi pikachu nhé ai cũng như bạn thì lấy đâu ra FM mà chơi
    Mà có iphone 30 bảng à

Số bài viết
    100
    chắc nó nhầm 300 bảng. Mất chất xám làm ra game hay vầy để bị crack...

Có 1 điều chắc chắn rằng: "Không có gì là chắc chắn cả"

Số bài viết
    354
    Thật tình mà nói đối với mình game FM này cùng với Diablo và CoD: Modern Warfare là những game đáng để bỏ tiền ra mua bản quyền chơi nhưng có 1 một vấn đề nan giải.

Đó là ở VN có tiền cũng khó mà mua dc FM bản quyền do đào đâu ra ngoại tệ mà mua, còn mua bán qua mạng thì quá mạo hiểm + thêm ở VN lại chẳng ai phân phối game này. Họa chăng chỉ có xách tay nhưng phải có người quen ở nước ngoài...v.v

Mình nêu ra những lý do trên không phải để ngụy biện cho việc chơi lậu nhưng game này giá chừng 30 Pound thì mình nhịn tiêu xài đi 1 tháng rưỡi là đủ tiền mua ngay.

Đào hoa ảnh lạc phi thần kiếm.
    Bích hải triều sinh án ngọc tiêu.

Số bài viết
    119
    ^ bạn có thể dow game hoặc mua đĩa game ở ngoài và lấy thẻ ATM thanh toán rồi SI gừi code cho mà

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    thế Steam để làm j

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cristian Ronaldo Bài viết
    Thật tình mà nói đối với mình game FM này cùng với Diablo và CoD: Modern Warfare là những game đáng để bỏ tiền ra mua bản quyền chơi nhưng có 1 một vấn đề nan giải.

Đó là ở VN có tiền cũng khó mà mua dc FM bản quyền do đào đâu ra ngoại tệ mà mua, còn mua bán qua mạng thì quá mạo hiểm + thêm ở VN lại chẳng ai phân phối game này. Họa chăng chỉ có xách tay nhưng phải có người quen ở nước ngoài...v.v

Mình nêu ra những lý do trên không phải để ngụy biện cho việc chơi lậu nhưng game này giá chừng 30 Pound thì mình nhịn tiêu xài đi 1 tháng rưỡi là đủ tiền mua ngay.
    Mua qua Steam, thanh toán bằng thẻ Master Card hoặc Visa Debit. Game sẽ dc nhận vào account của bạn. Xài vĩnh viễn . Cài đặt mọi thứ đều qua Steam nhanh và tiện. Auto update khi có bản mới

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cubikey1992 Bài viết
    30 bảng, mua mịa cái iphone cho máu . Vậy mà chẳng hiểu sao cũng có đưa bỏ tiền ra mua game bản quyền
    Tôi thấy bạn suốt ngày luẩn quẩn mãi với cái FM08 thì sao mà vào phán lại với những người hiểu biết hơn ở đây đc

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    6,093
    Đang suy nghĩ có nên đứng ra mua giùm những ai có nhu cầu mua key xịn ko ? Vì Steam có 1 chức năng gởi Gìfts, thanh toán qua paypal, mà mình lại có khả năng thanh toán được.

Xài bản quyền thì được 1 cái là auto update khỏi phải suy nghĩ .

Số bài viết
    2,864
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cristian Ronaldo Bài viết

sao lại ko có ngoại tệ ko đem đi đổi dc à

Số bài viết
    45
    Stream xài 1 lần chừa rồi ^___^ mua cái Prima Guide mà down hoài ko đc . Giờ mua disc luôn cho chắc cú ^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới