Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    227

Nơi TESTING TACTICS và đưa ra những góp ý !

Mình muốn tạo ra một topic để các fmer 11 có dịp giao lưu, trao đổi và học hỏi các tactics lẫn nhau, nhằm bổ sung chuẩn bị cho các trận chiến trên fm12 :a26:.
    Các bác chỉ cần post bài rồi đưa cái tactics mình lên để nhờ cộng động chơi fm ở đây đưa ra những nhận xét và góp ý ! (thống nhất upload tactics lên mediafire nha các bác và các góp ý theo mình nghĩ chỉ cần Quote lại cái link down tactics của ai đó gửi lên rồi góp ý, thảo luận để cho người đọc dễ thấy ! )

Thật sự thì fm11 đang trong thời gian ... sắp die trong vòng một tháng nữa khi bản fm12 chính thức phát hành. Thế cho nên có thể topic này sẽ lạc lõng. Nếu thế nhờ mod mourinho và stiflẻ xóa dùm cái topic này hen !

Mình đã khắc phục được cái tactics đang chơi được một phần ! Nhờ anh em nhận xét và góp ý thêm những thiếu sót

link down -> http://www.mediafire.com/?jj95dbd3c3m4bmj

hình minh hoạ :

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi mrloser : 04-10-2011 vào lúc 08:30 AM
    You'll never walk alone

Số bài viết
    213
    chưa chắc fm12 ra thì fm11 die. Điển hình có những bác h vẫn hâm mộ fm8, tuỳ vào sở thích thôi bác

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thumperlove Bài viết
    Pác nên up ảnh tactic, cách set luôn trên này cho hiệu quả,,,chứ down về thì hơi đầu lâu....up ảnh lên anh em qua đó nhận xét có phải dễ dàng hơn ko
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cubikey1992 Bài viết
    chưa chắc fm12 ra thì fm11 die. Điển hình có những bác h vẫn hâm mộ fm8, tuỳ vào sở thích thôi bác
    thanks 2 bạn góp ý ! mình đã update thêm ảnh roài ! chờ ý kiến của các bác !
    điểm mình cần khắc phục của tactics mình là 2 HV lúc dâng lên thì mình set ko cho nó tạt ( do tiền đạo lùn, heading kém) vì mình muốn nó sẽ chuyền về CM hoặc AMRL gần đó => tăng thời gian control bóng , tuy nhiên nó vẫn tạt để lấy biên hoặc tạt bừa vào trong.

You'll never walk alone

Số bài viết
    50
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrloser Bài viết
    điểm mình cần khắc phục của tactics mình là 2 HV lúc dâng lên thì mình set ko cho nó tạt ( do tiền đạo lùn, heading kém) vì mình muốn nó sẽ chuyền về CM hoặc AMRL gần đó => tăng thời gian control bóng , tuy nhiên nó vẫn tạt để lấy biên hoặc tạt bừa vào trong.
    thế bác chỉnh riêng cho 2 thằng HV crossing: rarely là đc, sẽ chỉ chuyền ngắn hoặc đi bóng vào trong

Số bài viết
    367
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrloser Bài viết
    Đâu phải thế đâu . Em vẫn cho hậu vệ tạt . Nhưng tạt vào far port vs lại cho tạt thấp -> có nhiều quả băng vào vô lê hoặc soạc bóng thành bàn !

Số bài viết
    227
    À, sorry, mình có fix rồi, trước mình cho nó ko tạt, banh đến chân tụi nó thì cứ hay bị mất bóng hay chuyền ngu, đôi lúc chuyền bựa vào trong. Sau đó thấy vậy nên mình mới set nó tạt nếu ko thì uổng quá. Nói chung tactics bây giờ khá ổn. Bữa rài cũng chưa chơi với toàn đá với đội yếu, mới lên hạng nên có thể sẽ có nhiều điểm cần khắc phục.

You'll never walk alone

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới