Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 12
    Số bài viết
    11

Icon5 Vấn đề về Work permit ( giấy phép lao động)...help!!!

Mình mới mua maicon...nó quốc tịch brazin nên cần phải có WP mới được đá...mình định gửi sang câu lạc bộ con nhưng không biết làm sao chuyển qua...mình đọc các bài của bác JM nói có phần Appeal...mà tìm hoài không thấy...ai có thể cho mình link bằng hình ảnh được không...hoặc giải thích cho mình cũng được...dạo này học bù lu bù loa...chỉ tối là ngồi chơi mà phải suy nghĩ nữa chắc chết...tks trước.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    101
    Mình ko nhớ rõ lắm vì lâu ko vào nhưng như là click chuột trái r` tìm cái phần move ... ( sang CLB con ) thì bạn gửi sang thôi . CLB con ở giải Bỉ thì là tốt nhất . Sau 1 năm lấy về ký lại hợp đồng , may rủi thì đc. ko thì lại làm lại . Mà bạn chơi đến năm bao nhiêu rồi mà mua maicon vậy ??

Số bài viết
    11
    mình chỉ mua maicon về chạy cánh cho chelsea thôi...chứ thằng bosingwa vs invanovic đá chán qá...không thể đặt niềm tinh được...với lại mình chưa chính thức mua nó về được thì làm sao mà move được...nó đang without draw(đang đàm phán) mà...sao mà chuyển được...mình nhấp trái vào thằng maicon thi chả thấy chữ move nào cả...có pro nào nữa hem...chỉ với.

Số bài viết
    428
    đương nhiên cầu thủ đang đàm phán chứ chưa về CLB thì làm sao bạn move sang CLB khác được, thường thì cầu thủ bị vướng Work Permit thì quá trihf chuyển nhượng sẽ bị hoãn để xét cấp Work Permit cho cầu thủ đó, khi nào bị FA thông báo "turn down" thì khi đó bạn mới có quyền Appeal hay Don't Appeal, khi đó cầu thủ sẽ được xem xét lại

Số bài viết
    11
    con phải thế nữa à...nhưng mình thấy thằng maicon đồng ý về rồi mà...nó chỉ nói là giải quyết cái vụ WP là nó về...chứ cái vụ turn down như bạn nói...thì mình chả thấy ở đâu cả...:x

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tilngoan Bài viết
    con phải thế nữa à...nhưng mình thấy thằng maicon đồng ý về rồi mà...nó chỉ nói là giải quyết cái vụ WP là nó về...chứ cái vụ turn down như bạn nói...thì mình chả thấy ở đâu cả...:x
    Chụp cái ảnh lúc thằng maicon đồng ý

Số bài viết
    224
    lần đầu thì nó đòi wp rồi xét xem nhập tịch cho thằng mc đc chờ vài ngày nó thông ko đc thì mới đến lượt clb apeal rồi fải chờ thêm vài ngày mới đến wuyet định cuối cùng là dc hay ko

Số bài viết
    1,235
    Maicon của Inter à Nếu thế thì cần gì WP

Còn về work permit để đc 90% chấp thuận sau khi Appeal và don't appeal thì câu thủ đó phải là cầu thủ trẻ dưới 23 hay 21 gì đó thường phải là cầu thủ quốc tỉnh của những nền bóng đá phát triển như Bra hay Arg ... thì khả năng sẽ cao hơn.

Số bài viết
    1,508
    Maicon thì có gì mà k xin dc WP nhỉ . Giả dụ như kể cả Maicon mà chưa có WP đi chăng nữa thì với trình độ của Maicon thì chắc chắn sẽ xin dc bạn ạ

Số bài viết
    227

làm sao mua được cầu thủ ko có work permit tại anh

Mình biết là nếu như đội nhà có cầu thủ ko có WP thì có thể tạo kí hợp đồng với 1 đội ở Bỉ rồi cho thằng đó đi đánh thuê 3 năm sẽ có WP
    Nhưng vấn đề của mình là ko thể nào kí hợp đồng được với các cầu thủ ko có WP (mình đang chơi giải hạng 3 của Anh). Hay là do luật bên Anh nó thế ! Một thắc mắc nho nhỏ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới