Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 4567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 67
    Số bài viết
    1,811
    Tại bạn gà, đá tactical defending mà vô tay pro thì phòng thủ cứng ngắt, chả làm ăn được gì luôn ấy.

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    615
    Vậy bản chỉ mình đi! Bạn chỉ cần chỉ cách thức thôi. Vì khi mình điều khiển thì nó không thể điều khiển 1 lúc nhiều thằng mà nói chung bạn chỉ đi rồi mình thử,

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longqua69 Bài viết
    Vậy bản chỉ mình đi! Bạn chỉ cần chỉ cách thức thôi. Vì khi mình điều khiển thì nó không thể điều khiển 1 lúc nhiều thằng mà nói chung bạn chỉ đi rồi mình thử,
    Cơ bản nhất là lúc đối phương có bóng cho cầu thủ mình khiển ấn chuyền để áp sát cầu thủ đối phương sau đó chờ thời cơ ấn cướp bóng

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    615
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của !!Handoisatgai!! Bài viết
    Cơ bản nhất là lúc đối phương có bóng cho cầu thủ mình khiển ấn chuyền để áp sát cầu thủ đối phương sau đó chờ thời cơ ấn cướp bóng
    Nhưng nếu không cướp bóng hay cắt banh được, nó chuyền vào mấy thằng ở trong không biết làm gì. Cầu thủ quá tối. thằng kia phản công chạy ra cánh mà mình điều khiển 1 th8ang2 còn thằng còn lại của mình cũng chạy theo ra cánh để trung lộ không ai che nên thằng kia ăn quá dễ. Đã vậy tụi nó không có khả năng cắt banh, cướp banh. Mong các pro chỉ giáo.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi longqua69 : 14-11-2011 vào lúc 12:54 PM
    Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    11
    Cho mình hỏi khi bắt đầu vào đá 1 trận online thì custom tactic sẽ tự động lựa chọn là gì? Vì mình thấy nếu không chỉnh gì cả thì Squad và Form đều là default vậy Custom tactic có phải là default luôn không nhỉ hay nó sẽ là cái tactic đầu tiên trong Quick tactic của mình??

Số bài viết
    1,811
    ^
    ^

Thường là đối thủ có banh thì contain or jockey. Manh động thì mình xông lên bấm nút sút để cướp banh. Cái đó phụ thuộc vào tay nghề luyện riết quen chứ chả biết nói sao.

^

Default đó bạn. Đá online có ranked ko cho chỉnh cái đó.

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    350

Sốc!!! Andy Caroll của Liverpool hôn nhau nồng nhiệt với thủ thành Fabianski của Arsenal

Nụ hôn đồng tính cực sốc này rất may chỉ diễn ra trong game FIFA 12 và nó đang rất gây sốt trên internet.

Hồi tháng 10, một người hâm mộ bóng đá đã up lên Youtube một video clip mô tả cảnh “mặn nồng” đồng giới trong game FIFA 12.
    Trong clip, tiền đạo Andy Caroll của Liverpool khóa môi nồng nhiệt với thủ thành Fabianski của Arsenal để... ăn mừng bàn thắng.
    Từ đó tới nay, đoạn clip này đã thu hút hơn 1 triệu lượt view chỉ tính riêng trên Youtube và đang tiếp tục tăng

“Đây chắc chắn là một lỗi vì Carroll thì vốn không biết ghi bàn”, một người hâm mộ nhận xét.

0979581890

Số bài viết
    492
    đúng là động tác hôn nhau @@

Số bài viết
    506
    cái này có trong Có gì hot rồi mà :daudau:

Số bài viết
    350
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ngoc_trai_den Bài viết
    cái này có trong Có gì hot rồi mà :daudau:
    thế à >.< mình ko biết