Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    10

Icon8 Vô địch C1 + Premier L + Carling Cup mà "được" tham dự Europa League mùa sau là sao!

Tình hình là em cầm mancity ăn 3 cup mùa thứ 1 (c1,NHA +carling cup,còn 1 cái FA cup là nhường cho Mu thui).Cái ko hiểu ở đây là ngay mùa thứ 2 e lại được vinh dự tham gia Europa leage là sao!trong bốc thăm chia bảng của EL còn có Real + Barca + MU và asernal lun mới ghê mà Asernal + MU về hạng 2,3 mùa trc,còn Real +Barca thì trùm La Liga rồi!Ko hỉu gì lun,mấy bác giúp em giải thích cái?Hé hé ức chế quá(em đang chơi FM11 ver 11.3 +file data việt hóa)

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi demondigital : 27-09-2011 vào lúc 09:18 PM Lý do: ức chế pà cố

Số bài viết
    4

Icon8 Chém

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của demondigital Bài viết
    Tình hình là em cầm mancity ăn 3 cup mùa thứ 1 (c1,NHA +carling cup,còn 1 cái FA cup là nhường cho Mu thui).Cái ko hiểu ở đây là ngay mùa thứ 2 e lại được vinh dự tham gia Europa leage là sao!trong bốc thăm chia bảng của EL còn có Real + Barca + MU và asernal lun mới ghê mà Asernal + MU về hạng 2,3 mùa trc,còn Real +Barca thì trùm La Liga rồi!Ko hỉu gì lun,mấy bác giúp em giải thích cái?Hé hé ức chế quá(em đang chơi FM11 ver 11.3 +file data việt hóa)
    Cầm mancity mà đòi vô địch C1 ngay mùa đầu ak

Số bài viết
    10

Ếch ngồi đáy giếng!

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuvhiep Bài viết
    Cầm mancity mà đòi vô địch C1 ngay mùa đầu ak
    Chém gì mà chém!Bạn ko làm được mà ng ta làm được thì làm "mất lòng" bạn àh!hay tại bạn bất tài,sr vì phải đánh giá bạn như vậy!ver 11.3 + update transfer lun thì 1 ng bình thường cầm Mancity cũng lụm đc hết cup,!(tất nhiên phải ăn gian "save" vài lần).Mình hỏi đây là cái ko bình thường là suất dự EP như những gì mình nói ở trên để AE trong forum góp ý dùm đó là lỗi do ver11,3 hay sao?chứ mình ko có ý khoe cái gì ở đây cả,game offline khoe với ai và được cái gì?

**Vài lời góp ý với bạn,mai mốt hãy "moi" não ra suy nghĩ 1 chút trước khi cm nhé!Thanks

Số bài viết
    930
    Hình như transfer update bị lỗi đó bạn..............................

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    do cái bản update đó, cũng có n` người bị rồi... mà thôi gần ra FM12 rồi, nghỉ luôn đi hay

Số bài viết
    10
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Hình như transfer update bị lỗi đó bạn..............................
    Thanks bạn đã góp ý,mình thử backup tranfer về bản trc coi ra sao đã!mà mình ko hỉu update tranfer có thể gây lỗi "vô duyên" như thế,chỉ tranfer cầu thủ thôi mà!Dù sao mình cũng tét thử coi sao!hix hix

Số bài viết
    282
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của demondigital Bài viết
    Chém gì mà chém!Bạn ko làm được mà ng ta làm được thì làm "mất lòng" bạn àh!hay tại bạn bất tài,sr vì phải đánh giá bạn như vậy!ver 11.3 + update transfer lun thì 1 ng bình thường cầm Mancity cũng lụm đc hết cup,!(tất nhiên phải ăn gian "save" vài lần).Mình hỏi đây là cái ko bình thường là suất dự EP như những gì mình nói ở trên để AE trong forum góp ý dùm đó là lỗi do ver11,3 hay sao?chứ mình ko có ý khoe cái gì ở đây cả,game offline khoe với ai và được cái gì?

**Vài lời góp ý với bạn,mai mốt hãy "moi" não ra suy nghĩ 1 chút trước khi cm nhé!Thanks
    Mình nghĩ vấn đề ở đây là ManC mùa đầu đâu có đc đá C1 (chắc ý bạn kia là như thế)
    Bản chính thức thì như thế, update chuyển nhượng rồi thì mình ko rõ

Số bài viết
    21
    vấn đề này trước kia tôi cũng đã gặp qua rồi, nhưng chơi đến khoảng đầu tháng 9 bận vẫn sẽ được bốc thăm C1 và mùa này sẽ đá song song cả C1 và europa league. Chuẩn bị đội hình dày vào k thì cầu thủ k đủ lực để đá liên tục đâu.

Số bài viết
    10
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tranquangdiep Bài viết
    vấn đề này trước kia tôi cũng đã gặp qua rồi, nhưng chơi đến khoảng đầu tháng 9 bận vẫn sẽ được bốc thăm C1 và mùa này sẽ đá song song cả C1 và europa league. Chuẩn bị đội hình dày vào k thì cầu thủ k đủ lực để đá liên tục đâu.
    thanks ban nhiu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới