Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 18 trong tổng số 18
    Số bài viết
    89
    Bạn giỏi thì đưa file save đây để mình kiểm tra xem nào), song sát j mà xem last 5 game thì 1 thằng 6 bàn 7,62. 1 thằng thì đc 1 bàn))

Số bài viết
    40
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của votinhkhach Bài viết
    Mod close topic này giùm nhé, nhiều người ganh tỵ quá, chịu ko nổi.
    vào FMRTE chỉnh lên thì thích bao nhiệu bàn chả đc, game offline mà cũng ganh tị, buồn cười wa' đê, CLOSE TOPIC

Form is temporary ... Class is permanent

Số bài viết
    4,029
    bác này pro thật chứ hack gì :daudau: mấy ông trên ko biết đừng chém mà lại ăn gạch :daudau:

Số bài viết
    213
    Mình cũng xài cái tac bạn nói, công nhận khủng nhưng hình như cả Manu gốc + g.rossi của mình cộng vô đuợx cỡ 150, nhưg qua mùa 2 bị bắt bàj tung chảo. Nhug tac pro lắm, thank nhá,
    p/s mấy bác gen ăn tứx ở về đeo rọ mõm vào đj :-D

Số bài viết
    89
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cubikey1992 Bài viết
    Mình cũng xài cái tac bạn nói, công nhận khủng nhưng hình như cả Manu gốc + g.rossi của mình cộng vô đuợx cỡ 150, nhưg qua mùa 2 bị bắt bàj tung chảo. Nhug tac pro lắm, thank nhá,
    p/s mấy bác gen ăn tứx ở về đeo rọ mõm vào đj :-D
    Mình chỉ nhận xét theo last 5 game thui à)))))))))))))))))),

Số bài viết
    145
    Nhận xét phiến diện quá, mình post bài là quá trình cả 1 mùa giải, bạn đòi last 5 games phải là 10 bàn hay 20 bàn thì mới logic?!, bạn nói mình mới để ý, vào game xem lại thì mới biết là cho thằng Hulk sang đá cánh phải, còn nếu mình chơi game mà save và load để đạt con số đó thì bạn sẽ thấy ở "last 5 games" con số sẽ là >10 bàn .
    Gửi mấy bạn nói mình cheat: mình chưa từng cheat và chẳng phải cần cheat làm gì, chơi game này đã tròm trèm 10 năm rồi, nên việc relax của mình dễ dàng chứ ko khó khăn như các bạn đến phải dùng cheat mới được như vậy. Nhưng như vậy mới biết được là cách chơi của mình thì ngang tầm với những bạn cheat, cũng vui đúng ko nào.
    Gửi mấy bạn lắm mồm, giỏi sủa: có ngon thì hãy làm hơn người khác rồi hãy nói nhé, tui nổ đơn giản vì tui làm được như thế, bạn giỏi thì bạn hãy làm hơn những gì tui làm đi rồi hãy nói.

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    213
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của votinhkhach Bài viết
    Nhận xét phiến diện quá, mình post bài là quá trình cả 1 mùa giải, bạn đòi last 5 games phải là 10 bàn hay 20 bàn thì mới logic?!, bạn nói mình mới để ý, vào game xem lại thì mới biết là cho thằng Hulk sang đá cánh phải, còn nếu mình chơi game mà save và load để đạt con số đó thì bạn sẽ thấy ở "last 5 games" con số sẽ là >10 bàn .
    Gửi mấy bạn nói mình cheat: mình chưa từng cheat và chẳng phải cần cheat làm gì, chơi game này đã tròm trèm 10 năm rồi, nên việc relax của mình dễ dàng chứ ko khó khăn như các bạn đến phải dùng cheat mới được như vậy. Nhưng như vậy mới biết được là cách chơi của mình thì ngang tầm với những bạn cheat, cũng vui đúng ko nào.
    Gửi mấy bạn lắm mồm, giỏi sủa: có ngon thì hãy làm hơn người khác rồi hãy nói nhé, tui nổ đơn giản vì tui làm được như thế, bạn giỏi thì bạn hãy làm hơn những gì tui làm đi rồi hãy nói.
    Chính xác á, vote 1 phiếu cho votinhkhac. Nói thật, mình cũng dùng FMRTE, dùng cho ManU hồi đầu mùa vì nó nợ nhiều quá.!!! Vậy thôi chứ đâu đến mức như các bạn.!!!!!! Tac hay thì khen, dở thì chê, việc gì phải đố kị như vậy nhỉ, chừng nào các bạn là được như z, up lên thì hãy nói tiếp. Còn ở nhà comment vớ vẩn, thì, xl nhé, mấy con d......g nhà mình cũng làm được, !!!!!!!!!!!!!

Số bài viết
    5
    Toàn bọn chó không làm được như người ta thì nhao nhao lên dìm hàng. Những loại này sao vẫn sống trên đời làm gì nhỉ?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới