Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2

Chủ đề: Regen cầu thủ VN

Số bài viết
    922

Regen cầu thủ VN

...do mình thấy topic về hướng dẫn regen cầu thủ VN bên fần Thảo luận có vẻ đã trôi về wên lãng nên mình post câu hỏi ở đây để mong đc các bác giải đáp giúp...(mong mod cho sống vài ngày để mọi ng` giúp mình nha)

...các bạn cho mình hỏi 1 chút,mình vẫn thắc mắc 1 số vấn đề trong cách Regen này...thứ nhất,theo bước 2,bạn Zant khuyên ko nên chọn cách CLB có lò đạo tạo khủng như MU,Arsenal,Barca,...vì sao vậy?có ảnh hưởng gì không?...Thứ 2,mình đã thử đẩy hết cầu thủ U18 lên reserves,và save+load thì mỗi lần load thì thấy trong 1 loạt cầu thủ regen lại ra 1 vài tên khác nhau,trong đó cũng có 1 vài lần đã được 1 số cầu thủ tên và quốc tịch VN,nhưng khi kí hợp đồng xong,wa ngày hôm sau lại báo là cầu thủ kí hợp đồng tên và quốc tịch khác (random,có khi quốc tịch Brazil,có khi Anh,...),mình hiện tại vẫn ko bik vì sao lại như vậy,và vẫn chưa kí được với cầu thủ VN nào đc regen ra...1 lưu ý là mình mới chỉ new game,và ngày trong new game mới chỉ là 6/10/2010,và đag cầm MU,như thế có ảnh hưởng gì tới việc regen ko?

P/s thêm là mình đã thử offer contract vs 1-2 thằg Brazil và Anh,thấy tên tuổi và wốc tịch vẫn giữ nguyên,nhưg khi mình offer vs thằg VN thì wa hôm sau nó báo thằg tên và wốc tích khác đã kí hợp đồng?Mình vào xem info thằng mới kí thì thấy có vẻ chi số giốg thằg VN mình mún kí,but tên tuổi wốc tịch và mặt bị đổi,ko bik tại sao?...