Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 3 trong tổng số 3
    Số bài viết
    22

Muốn ae giúp đỡ vấn đề Work Permit gì đó..........

Mình muốn tậu 1 thằng ở Nam Mỹ mà câu lạc bộ đồng ý bán rồi nhưng mà mắc phải cái giấy tờ lao động đó. Mình đã tham khảo nhiều bài đọc liên quan nhưng mà chưa hiểu cách gửi sang CLB con của mình vì trước ký hợp đồng rồi mà không có thì làm sao gửi sang CLB con được chứ. Mong các bro giúp đỡ và chỉ giáo. Thanks trước.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của BoY_xOx Bài viết
    Mình muốn tậu 1 thằng ở Nam Mỹ mà câu lạc bộ đồng ý bán rồi nhưng mà mắc phải cái giấy tờ lao động đó. Mình đã tham khảo nhiều bài đọc liên quan nhưng mà chưa hiểu cách gửi sang CLB con của mình vì trước ký hợp đồng rồi mà không có thì làm sao gửi sang CLB con được chứ. Mong các bro giúp đỡ và chỉ giáo. Thanks trước.
    Khi mua 1 thằng bị work permit, lúc được hỏi Appeal hay Don;t Appeal. Chọn Appeal và hi vọng, nếu may mắn bạn sẽ mua được nó, nó về CLB nhưng ko được ra sân thi đấu, lúc đó mới gửi sang CLB con được

Số bài viết
    22
    cảm ơn bác Mou nhé... mình cũng biết chút tiếng tây nhưng mà Appeal mãi mà vẫn k đc hoài thế mới đểu.. những thằng khác 1 hoặc 2 lần thì đc nhưng mà thằng này thì khó quá hoài mà k đc. Dù sao thì cũng cảm ơn nhiều vì đã góp ý!! thanks bro!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới