Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    6

Icon4 Có ai đã mời được Ancelotti về làm trợ lý huấn luyện viên như mình chưa nhỉ ????

Mình mới chơi FM thôi nên cái này không biết có phải là đặc biệt không nữa, mình cầm Mu, đá được 1 mùa thì mình muốn tìm trợ lý khác, thấy Ancelotti thất nghiệp nên mời về làm trợ lý ai ngờ ông ta về thiệt....cái này không biết có phải là trương hợp hiếm có không nhỉ??

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    930
    Ko hiếm bạn à................................................ ........

Số bài viết
    6
    hjhj, thế ah, tại vì thấy cũng hơi lạ nên mún hỏi thử thôi, cảm ơn bạn nha, mong được các huynh đi trước chỉ bảo thêm

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bangnp Bài viết
    Ko hiếm bạn à................................................ ........
    Mình còn mởi HLV bangnp về làm trợ lý đây

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    1,224
    HLV =vs post vài hình ko hiếm lên xem nào

Số bài viết
    1,180
    Mời cả Mourinho về làm trợ lý roài. Nhưng mà là cheat
    FMRTE cho lão ý full 20 Asit Manager rồi sign về. Go on holiday cả mùa vẫn ăn cú dupe

Số bài viết
    930
    H còn file save nữa đâu , post sao hở trời...............................

Số bài viết
    6
    ah, mình muốn hỏi 1 vấn đề này nữa, để biết cách post ảnh lên cho các bạn xem, đó là mình xài thằng win7 64bit, sao mỗi lần chụp hình bấm Prntscr thì nó không chụp hình trong game mà nó chỉ toàn chụp cái màn hình ở ngoài thôi, đang nhức đầu mấy cái vụ này....muốn chụp hình mà không chụp được để đăng lên cho các bác xem anh Ancelotti của mình , giúp mình giải đáp cái thắc mắc này nha, thanks nhiều

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cristiano724 Bài viết
    ah, mình muốn hỏi 1 vấn đề này nữa, để biết cách post ảnh lên cho các bạn xem, đó là mình xài thằng win7 64bit, sao mỗi lần chụp hình bấm Prntscr thì nó không chụp hình trong game mà nó chỉ toàn chụp cái màn hình ở ngoài thôi, đang nhức đầu mấy cái vụ này....muốn chụp hình mà không chụp được để đăng lên cho các bác xem anh Ancelotti của mình , giúp mình giải đáp cái thắc mắc này nha, thanks nhiều
    Chụp hình trong FM phải dùng Alt+F9 rồi vào C/Document/Sport Interactive/FM2011/Screenshot lấy ảnh

Số bài viết
    6
    đúng là vào diễn đàn học được nhiều cái hay ghê, cảm ơn nhiều nhá bác JM, cái tactics của bác em đang xài và cảm giác tốt lắm, tại cũng mê phong cách truyền bòng ngắn và tấn công biên hơn cứ đâm vào trung lộ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới