Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    922

Work permit (giấy phép lao động)

...Mọi người cho mình hỏi...Nếu 1 cầu thủ quốc tịch Non-EU không được cấp work permit,thì có thể cho ra sân đá ở đội reserves được không?:a33::a33::a35:...Đặt ví dụ,nếu mình mua 1 vài cầu thủ quốc tịch VN,qua MU hay 1 đội bóng thuộc giải Ngoại hạng...Nếu không có work permit có thể cho đá đội reserves được hay không?hay vẫn phải cần work permit mới ra sân đá được?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,235
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...Mọi người cho mình hỏi...Nếu 1 cầu thủ quốc tịch Non-EU không được cấp work permit,thì có thể cho ra sân đá ở đội reserves được không?:a33::a33::a35:...Đặt ví dụ,nếu mình mua 1 vài cầu thủ quốc tịch VN,qua MU hay 1 đội bóng thuộc giải Ngoại hạng...Nếu không có work permit có thể cho đá đội reserves được hay không?hay vẫn phải cần work permit mới ra sân đá được?
    đá BT ở resever và nếu là cầu thủ trẻ thì cũng đá đc ở youth team

Số bài viết
    1,508
    hình như là k chứ nhở

Số bài viết
    1,235
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hiepngo Bài viết
    hình như là k chứ nhở
    đá đc BT mà

Số bài viết
    2,470
    Không đá dc . phải gửi sang clb con để đá vài năm chờ giấy phép. Giấy phép ở Anh rất lằng nhằng và kỵ châu á

...COME ON YOU RED...

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    làm gì đc :daudau: CN

Số bài viết
    227
    Bạn cho mình hỏi làm sao kí được hợp đồng vậy vì mình ko tài nào kí được hợp đồng với các cầu thủ ko có WP, cứ appeal thất bại là hợp đồng break luôn ! Hay là do mình đang chơi ở giải Anh, luật bên Anh nó thế ! Bro nào rành xin giải thích dùm mình ! thanks !!!

Số bài viết
    922
    ...cái nì mình cũng ko rõ lắm,nhưg mình để ý,nhìu đội bóng nhỏ ko có feeder club (đội bóg do đội mình chơi đỡ đầu,mình có thể gửi cầu thủ sang đó dưới dạg cho mượn),hoặc do nhìu khi chủ tịch CLB ko ủng hộ việc xin WP cho cầu thủ non-EU thì thường là fail...mình từng cầm Leeds united ở CH mà mùa đầu ko có feeder club,và chủ tịch keo kiệt dườg như ko hướg thú lắm với mí cầu thủ non-EU.trong thời gian chơi Leeds,lúc chưa lên hạng,mình từg thử iu cầu chủ tịch kiếm cho feeder club để xin WP,nhưg 10 lần thử iu cầu hết 10 lần bị từ chối...Nên mình ngĩ wan trọng là do chủ tịch CLB nữa...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới