Share game FM24 (PC)
Trang thứ 32 trong tổng số 34 trang Trang đầuTrang đầu ... 223031323334 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 311 tói 320 trong tổng số 334
    Số bài viết
    2,470
    Thắng chắc chứ, banhbao 37 , BU 1.5 Lo gì, Bư sao gỡ dc , MU ko thắng dc đâu, chỉ có 1-1,0-0 thôi

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    2,470
    Tổng hợp ngày thi đấu thứ 1 của vòng cuối :

1. MA_BU = 49.5 + Walker, VDV, Adebayor vs 88 + nothing = baophongne : Với khoảng cách là 38.5 pts . MA_BU muốn có 3 điểm để chắc chắn vào thì phải cần đạt thêm 43.5pts với bộ 3 hàng TOT . Một ngày đẹp trời nếu VDV + Adebayor đều nổ súng và TOT giữ sạch lưới thì điều này có thể xảy ra nhưng xác suất là thấp khi mà các cầu thủ vừa trở về sau loạt thi đấu quốc tế. Dự đoán : MA_BU hoà hoặc thua. Đồng nghĩa với việc anh không tự quyết định dc việc vào vòng 2 của CL.
    2.loveyou = 53.5 + Ramires , Torres vs 56 + Adebayor,King = johnnytran : Có vẻ như johnny đã đánh mất lơị thế của mình trong cuộc đua dành suất dự CL khi anh pick team ko đc thành công lắm. Với tình hình này một trận hoà là điều dễ xảy ra nhất cho 2 đội. Đồng nghĩa với việc số phận của anh cũng chưa thể quyết định đc.
    3. B52 = 82.5 + Lennon vs 63 + Adebayor = vulkan : thật đang tiếc khi vulcan đã ko thể đè bẹp Bom như mình mong muốn còn bị Bom nổ . Khoảng cách 19.5 + với 2 hàng khá tương đương thì một trận thắng nữa thể hiện vị trí tuyệt đối nhất cho B52 là ...hiển nhiên. Vulcan cũng chính thức dự EUROPA bởi các đối thủ cạnh tranh của anh đều có Adebayor , VDV, nếu anh nổ thì họ cũng nổ, đồng nghĩa với việc Vulcan ko thể dự CL .
    4. Gunner = 43 + Lennon, Kaboul, Suarez vs 47 + Cole, Bale, Mata = soul308 : tưởng như Gunner sẽ đè bẹp viên gạch lát soul308 vốn đã bị loại thì ...bất ngờ đã xảy ra. Với tình hình trên ko thể đoán đc điều gì sẽ xảy ra. Hi vọng Gunner sẽ gặp may mắn, chỉ cần chiến thắng, khả năng vào vòng CL của anh là rất cao do 2 đối thủ trên anh đều có khả năng lớn xảy chân.
    5.Kilac_master = 79 + VDV, Adebayor vs 69 + Modric, Adebayor, Torres = hieuhieutn : Trận đấu tranh suất dự EUROPA rất gay gấn. Với tình hình trên chúng tôi ko thể dự đoán gì hơn là 1 trận hoà . 10pts + VDV vs Modric, Torres .

Mọi kết quả sẽ biết chính xác sau 2 trân cầu muộn . Chúc mọi người may mắn

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    3,560
    Lần đầu tiên trong vòng loại đặt niềm tin vào một cầu thủ MU, kết quả là thất vọng não nề
    Vẫn còn Adebayor cục súc, lạc quan lên

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    159
    Tin tưởng vào MU
    Chia tay vòng loại vs 1 thất bại

Số bài viết
    3,560
    Không thấy bình lựng gì về trận Chelsea - Liverpool nhỉ?
    Chỉ cần thêm 1 điểm nữa từ Adebayor/King là đc vào vòng trong rồi, cool!

Số bài viết
    2,470
    Trận Liv mình biết chắc Chelsea thọt từ hôm qua , bet luôn Liv HT,FT ăn cả 2 kèo

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    2,202
    Thua cmn rồi

Đến lúc quyết định thì chết mới nhục

...Legend...

Số bài viết
    2,470
    vãi Gunner :daudau3: ...gặp gạch lót đường mà để thua dc . Chờ Lennon hattrick thôi Gunner . 3d là vào vòng CL

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    3,560
    Các đối thủ cạnh tranh với mình đều rụng hết à?

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của B52 Bài viết
    vãi Gunner :daudau3: ...gặp gạch lót đường mà để thua dc . Chờ Lennon hattrick thôi Gunner . 3d là vào vòng CL
    Mất 18 pts đi ôm Nani rồi ăn được có 1 pts

Suarez mấy vòng cùi mía éo chịu được chẳng ghi được bàn nào

Cầu zời Lennon, Kaboul ghi bàn thôi Bên kia còn Bale

...Legend...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới