Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 25 trang Trang đầuTrang đầu ... 3111213141523 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 246
    Số bài viết
    1,386
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của devilmaycry Bài viết
    Sak điểm là do gặp toàn hàng khủng lủng nhiều nhất kìa, ai như Giang núp
    sak thế bảng mình thì mình gặp chắc , ý là đang nói vòng này điểm thế kia mà dám vô bảng mình nổ ấy chứ , điểm đó gặp mình là bị rếp nhiệt tình rồi

Số bài viết
    722
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giangpro Bài viết
    sak thế bảng mình thì mình gặp chắc , ý là đang nói vòng này điểm thế kia mà dám vô bảng mình nổ ấy chứ , điểm đó gặp mình là bị rếp nhiệt tình rồi
    thánh Giang thì kinh rồi, ôm phát 2 con def Swansea CS mà một thằng 6 một thằng 3,5

Số bài viết
    308
    tuần này gặp GÀ :lac2: chuẩn bị làm món gà rán thôi :lac:

Số bài viết
    1,783
    lão bom pick team hộ em nhé ... tuần này em bận ...
    pass em cho vào hòm inbox rồi đấy.

Số bài viết
    1,508
    Preview vòng đấu thứ 5:

Dạo này gà gần như là mất tích và thấy bảng mình cũng xịt xịt nên làm cái preview hâm nóng cuối tuần nào

----------------------------- BHX sau 4 vòng đấu --------------------------

----------------------------- Lịch thi đấu vòng 5 ------------------------------

Ở vòng 5 này, tâm điểm sẽ là trận chiến giữa 2 đội đầu bảng Vicentea - Handoisatgai.

---------------------- Vicentea - Handoisatgai -----------------------

1 trận đấu khá cân tài cân sức khi mà cả 2 cùng đang có trong tay 3 trận thắng và 1 trận thua trước vòng đấu này. Phong độ khá ổn định của cả 2 sẽ khiến cho trận đấu này thật sự khốc liệt. Ai thắng sẽ có lợi thế rất lớn để tiến vào vòng bảng Champions League ..... Hoà là đẹp cho cả 2 ng và cho cả những ng đứng sau

----------------------- Vangtoiga - Uchihasasuke ----------------------

Sau 4 vòng đấu gà vẫn chỉ có 2d,với sự khởi đầu khá bết bát đó,gà sẽ cố gắng hết mình để đi kiếm chiến thắng đầu tiên trước Xì ke. Ở vòng đấu trước,chiến thắng tưởng như đã ở rất gần với xì ke tuy nhiên khoảng cách 3d với DMC là k đủ để Xì ke tận hưởng niềm vui đó . 1 chiến thắng sẽ giúp gà vượt mặt chính Xì ke trên bảng xếp hạng,ngược lại 1 chiến thắng cũng sẽ giúp Xì ke tiếp cận vs nhóm dự Champions League.....

----------------------- Baokhanhvl89 - Devilmaycry ----------------------

Ở vòng đấu trước Bkvl đã dễ dàng đả bại stif trong 1 vòng đấu xịt toàn tập của stif :daudau:,với 6d sau 4 vòng đấu,1 trận thắng nữa sẽ giúp giấc mơ lọt vào Champions League của Bkvl dần trở thành hiện thực . Cùng với gà thì DMC đang có sự khởi đầu ác mộng vs 2 trận hoà và 2 trận thua,giờ đây DMC đã k còn đường lùi,chỉ có 1 chiến thắng mới giúp DMC cải thiện dc vị trí cũng như là chứng mình dc tham vọng của mình......Liệu quỷ có lại khóc ????

----------------------- Showtime - Hiepngo ---------------------------

Sau khi bất ngờ giành chiến thắng trước Roronoa Zoro ở vòng đấu thứ 3 thì ẩn số Showtime lại quay trở lại vỡi quỹ đạo....thua của mình với trận thảm bại trước Handoisatgai :daudau:. Nếu còn muốn góp mặt tại Champions League hay thậm chí chỉ là Europa League thì Showtime sẽ cần phải cố gắng hơn nữa . Có vẻ như nếu nhìn về lịch thi đấu và BHX tạm thời thì vòng đấu này Hiepngo hưởng lợi hơn tất cả . Trong khi 2 đội đầu bảng gặp nhau thì hiepngo chỉ phải gặp đội đang đứng thứ 8... Dẫu vậy trong YFF thì k có gì là chắc chắn cả và vẫn còn nh bất ngờ phía trước đang chờ đón cà 2 đấu thủ ..........

------------------------ Roronoa Zoro - Stifler1127 -------------------------

1 trận đấu khá khó nói và khá khó dự đoán . Roronoa tở ra là 1 đối thủ hết sức khó hiểu ,a có thể gục ngã trước đôi bóng ngang tầm hoặc yếu hơn ( showtime ) những lại sẵn sàng quật ngã những ông lớn ( Vicentea )... Còn về phần Stif,k ai co thể phủ nhận khởi đầu quá tốt của a với 1 trận hoà và 2 trận thắng nhưng ở vòng 4 stif bỗng nhiên ngã ngựa và tụt lại so với nhóm đầu bảng.... Theo thông tin mới nhất vòng này Stif sẽ k pick team mà uỷ quyền cho B52 pick hộ . Nêu đúng như vậy thì sẽ là lần đụng chạm thứ 2 liên tiếp trong 2 vòng đấu của Roronoa Zoro và B52. Lần đầu tiên Roronoa đã thắng....còn lần này........ ????

----------------------------------- Kết ---------------------------------

Trên đây là 1 vài nhận định trươcs vòng đấu của tôi với bảg mình . Mong các ae trong và ngoài bảng vào bình luận cho xôm chứ im ỉm như lày chán chết

Số bài viết
    1,224
    ^
    Vòng này rếp được DMC là mình rộng cửa nhé

hy vọng ông tí và sát gái hòa nhau cho đẹp mắt , chứ khoảng cách xa quá mất vui :lac2:

Số bài viết
    379
    vậy là vòng trước ta gặp Bom à mới biết

Số bài viết
    3,734
    Bom đẹp trai vòng này tha cho em nhé

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    318
    Lão bom tuần này vẫn pick team cho em đấy nhé lão mà hok thắng em ứ thèm send đâu dạo này em hơi bận bịu chút xíu lão giúp e nhớ

Số bài viết
    2,470
    Súp lơ ủy thác mình pick team nhưng đưa sai nick và pass nên m ko pick hộ dc , ko biết thế nào lun

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới