Share game FM24 (PC)
Trang thứ 22 trong tổng số 32 trang Trang đầuTrang đầu ... 122021222324 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 211 tói 220 trong tổng số 317
    Số bài viết
    241
    Vs ca neu ma anh kunguyen pick team deu deu thi chac ji da no nhu vay:-" om dzeko tu baoh r tu nhien no to the qua may man(((((((((( noi chung la e van thua nen chi dam "xin" vote loai thoi chu ko doi hoi ji nhieu

UNITED

Số bài viết
    127
    Tốt nhất là để các sếp vào quyết định vậy. Mình ko ý kiến gì nữa

[SIGPIC][/SIGPIC]

Số bài viết
    1,005
    t4 sẽ có update kết quả, từ h sẽ update vào tối t3 hoặc tối t4
    2 ngày đầu tuần busy quá nên ko thể update đc

Về vụ kungu, chờ smoke và F4 vào confirm, chậm nhất 1 ngày trc khi deadline sẽ xử nên mọi việc vẫn như bt thôi. Ae cũng ko phải lăn tăn.
    Mình vote phiếu loại, dù mình cũng có trận thắng trc kungu, nhưng nếu để kungu vào thì cũng phí công 2 HLV chơi đều đặn như cyokkasi với giang núp.

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Số bài viết
    722
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Rain Cloud Bài viết
    Chắc gì tèo, biết ko chơi cứ việc pick hàng giống, hàng nào chắc ko ra sân thì ôm hàng khác có khi còn cao điểm hơn :hahaha:
    Lý do nên loại kubin

Số bài viết
    313
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giangpro Bài viết
    Còn gì để nói đây, vòng 4 gặp 2xu điểm cao nhất bảng, vòng 5 gặp remi cao nhất bảng, và vòng này gặp thiện béo cũng cao nhất bảng luôn , thử hỏi tại sao tới giờ mình vẫn ko ngóc đầu lên nổi , đề nghị các HLV đá với mình ko cần phải hóa chaos như thế đâu , vãi xoài tôi

Mà còn chuyện ku ngu, sao toàn là BTC - người phải quyết định chính lại toàn vote phiết trắng là sao nhỉ , thế tất cả các mem khác cũng vote phiếu trắng thì lúc đó BTC sẽ thay đổi quyết định của mình hết à ? , thế thì giang nghĩ luật mà BTC đưa ra cũng chả cần phải tồn tại đâu , đây chả phải vì lợi ích của riêng mình hay vì ai mà đơn giản là thấy BTC làm việc ko chấp nhận dc mà nói lên ý kiến thôi, chơi vui thôi, xuống hạng hay giải thưởng đối vs mình chưa bao giờ là vấn đề cả, nhưng 1 khi đã có luật thì nên thực hiện cho hợp lý!
    Đọc được ý kiến của Giang từ sáng rồi mà giờ mới có thời gian trả lời được.

1. Việc này có tiền lệ trước rồi,cứ theo ý kiến số đông thôi. Cám ơn group leader hiru đã nhanh chóng tiến hành cho anh em vote.

2. @Giang: Việc vote này, tớ, hiru hay Cá mè đều thực hiện với tư cách thành viên của bảng A, không phải BTC. BTC có rơi vào bảng nào thì cũng chỉ là thành viên bảng, có quyền lợi và nghĩa vụ như tất cả mọi người. Đây chỉ là cuộc chơi online, không cần thiết phải nghiêm trọng hoá vấn đề thế đâu.

3. Về luật lệ, như tớ đã nói trước khi việc tương tự xảy ra ở bảng B, "Mục đích quan trọng nhất là tất cả mọi người đều vui vẻ khi chơi". Luật tạo ra cũng chỉ để mọi người chơi thoải mái và have fun. BTC để thành viên trong bảng có quyền quyết định về sự việc xảy ra trong bảng cũng vì thế.

Chúc anh em vui

Remi

Số bài viết
    1,003
    Theo em BTC cứ xử lí theo như luật và tiền lệ là hợp lí . Em thành viên bảng khác cũng không có ý kiến gì nữa chỉ mong anh em đc vui chơi vui vẻ dù gì thì đây cũng là game

Số bài viết
    80
    Mình bỏ phiếu loại nhé,vì mình thấy để lại mà k pick thì nên nhường cho những ng chơi khác

Số bài viết
    1,005
    MATCHDAY 6

Vì số người vote loại đội bóng của HLV kungu ra khỏi giải áp đảo, BTC chính thức loại HLV kungu ra khỏi bảng A.

Cục diện bảng A bất ngờ lại trở nên căng thẳng. HLV cá mè gần như đã chắc suất vào vòng trong, cuộc tranh chấp 3 vé còn lại là sự đọ sức của 4HLV hiru, remi, thienbeo và F4.
    Chỉ kém hơn thienbeo và F4 từ 1 đến 2 điểm, nhưng 2HLV hiru và remi lại thi đấu ít hơn 1 trận, do vậy cuộc đọ sức ở vòng kế giữa hiru vs. F4 và thienbeo vs. remi sẽ là tâm điểm. HLV smoke lại khá bất ngờ khi rơi ra khỏi vòng top4, đội bóng của anh vẫn còn cơ hội, tuy nhiên nếu sảy chân trong vòng tới gặp HLV wi sơ, có lẽ anh đành ngậm ngùi đi Europa.

Cũng trong vòng đấu tới, trận CK ngược của bảng giữa 2 HLV giang núp và Cyokkasi nhiều khả năng sẽ định đoạt chiếc vé đi Europa cuối cùng, đồng thời xác định ai là công nhân lát đường giỏi nhất của bảng :dzo:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hiru : 26-10-2011 vào lúc 07:12 PM
    True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Số bài viết
    1,386
    Ngoài trừ remi do ôm xô bự quá thì vòng vừa rồi bảng A điểm ai nấy đều bá đạo hết , vòng sau Cyo thả mình nhé, đừng hóa chaos như những đối thủ của mình ở mấy vòng trc nhé

Số bài viết
    127
    Nếu như thế này thì loại kungu thì những ai đã đá với kungu cũng phải trừ số trận đã đá đi chứ sao lại trừ mỗi điểm. người 5 trận người 6 trận mình chưa hiểu rõ lắm

[SIGPIC][/SIGPIC]

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới