Share game FM24 (PC)
Trang thứ 21 trong tổng số 32 trang Trang đầuTrang đầu ... 11192021222331 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 201 tói 210 trong tổng số 317
    Số bài viết
    1,047
    hiru 116-19 remisheva: sau thất bại bất ngờ trước wi sơ (do ), 2xu đã may mắn quay lại chuỗi trận chiến thắng trong vòng đấu mà remi xịt ko thể nào xịt hơn :daudau: !
    wilshere 96.5-112 f4_arsenal: vòng trước, ít wi sơ đã thắng nhiều 2xu; tuy nhiên ở vòng này f4 đã có 1 chiến thắng nhẹ nhàng và bỏ xa wi sơ 4 điểm cũng như tạo thêm cơ hội cho bản thân chen chân vào top 4 :dzo: !
    thiện béo 127.5-95.5 giang núp: ko có bất ngờ j xảy ra, thánh giang tiếp tục lụn bại và đặt 1 chân vào suất xuống hạng, thiện béo leo lên vị trí thứ 2 :ok: !
    cyokkasi 67.5-105.5 kungu: ko lối thoát cho HLV cyokkasi là tiêu đề nổi bật nhất trên mặt báo fm-vn, tuy nhiên có khả năng kết quả trận này sẽ bị hủy khi FMVNBI đang điều tra hlv kungu, hạ hồi phân giải !
    Kuchiki Byakuya 100-90.5 smoke: phong độ hủy diệt của HLV Kubi giúp anh đặt 1 chân vào vị trí chắc chắn trong top 4; với 2 trong 3 trận cuối gặp 2 đội chót bảng, suất đi tiếp có lẽ đã được định đoạt cho HLV Kubi !

p/s: 2xu vào tính điểm nhé, post BXH nhé :daudau3:

Số bài viết
    1,386
    Còn gì để nói đây, vòng 4 gặp 2xu điểm cao nhất bảng, vòng 5 gặp remi cao nhất bảng, và vòng này gặp thiện béo cũng cao nhất bảng luôn , thử hỏi tại sao tới giờ mình vẫn ko ngóc đầu lên nổi , đề nghị các HLV đá với mình ko cần phải hóa chaos như thế đâu , vãi xoài tôi

Mà còn chuyện ku ngu, sao toàn là BTC - người phải quyết định chính lại toàn vote phiết trắng là sao nhỉ , thế tất cả các mem khác cũng vote phiếu trắng thì lúc đó BTC sẽ thay đổi quyết định của mình hết à ? , thế thì giang nghĩ luật mà BTC đưa ra cũng chả cần phải tồn tại đâu , đây chả phải vì lợi ích của riêng mình hay vì ai mà đơn giản là thấy BTC làm việc ko chấp nhận dc mà nói lên ý kiến thôi, chơi vui thôi, xuống hạng hay giải thưởng đối vs mình chưa bao giờ là vấn đề cả, nhưng 1 khi đã có luật thì nên thực hiện cho hợp lý!

Số bài viết
    2,470
    giang cố dành suất dự EUROPA cup thôi

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    2,858
    Cứ tiền lệ mà theo thôi .

Số bài viết
    127
    Theo tui đề nghị để nguyên thế. Ai gặp phải hắn thì hên xui đê. Có như thế thánh nhà mình may ra có cơ hội ngóc cổ lên được. ý kiến vớ vẩn thế còn lại quyết định thì tùy các sếp ạ

[SIGPIC][/SIGPIC]

Số bài viết
    1,003
    Nếu để nguyên thì ko phải là ko công bằng sao :daudau3: . Biết đâu Kunguyen vào đc vòng sau thì chả phải là ai gặp kunguyen ở vòng 2 rất có lợi rồi
    Không phải ở bảng nên chỉ vào nhận xét vậy thôi còn lại do anh em trong bảng và 2xu tỉ quyết định

Số bài viết
    127
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baophongne Bài viết
    Nếu để nguyên thì ko phải là ko công bằng sao :daudau3: . Biết đâu Kunguyen vào đc vòng sau thì chả phải là ai gặp kunguyen ở vòng 2 rất có lợi rồi
    Với tình hình này thì kungu làm gì có cửa đi tiếp nên vấn đề đấy chắc không phải là vấn đề rồi

[SIGPIC][/SIGPIC]

Số bài viết
    1,003
    Tình hình sau khi update kunguyen sẽ cướp vị trí của Cyo và đi dự europa league bạn ạ :daudau3:

Số bài viết
    127
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baophongne Bài viết
    Tình hình sau khi update kunguyen sẽ cướp vị trí của Cyo và đi dự europa league bạn ạ :daudau3:
    Nếu thế thì thánh núp cũng bị thiệt mà. Cyo ko thắng được kungu thì chỉ trách Cyo thôi.

[SIGPIC][/SIGPIC]

Số bài viết
    1,003
    Cái vấn đề là nếu kunguyen đi dự europa league thì lợi cho đối thủ quá >"< người ko chơi đc vào còn 2 anh hì hục là thánh giang và cyo phải ngồi nhìn ~.~

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới