Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 27
    Số bài viết
    20
    hình như k thể chỉnh start date
    mà hơi buồn vì cái update này k up tuổi cầu thủ toàn 16 17 tuổi nhg thôi chơi tạm, vì h mấy ai làm đâu. thanks bác xayda lần nữa

Số bài viết
    27
    Không thể new game từ năm 2011 được đâu các bác. SI khôn lắm vì nếu được thì mấy bản mới ra chẳng ai thèm mua làm gì nữa. Giờ chỉ còn cách là giảm năm sinh của cầu thủ xuống 4 năm, nhưng nhiều cầu thủ quá họ chỉnh không xuể

Số bài viết
    20
    chắc đợi tầm 1 tháng nữa sẽ có người tâm huyết nào đó làm hoàn chỉnh đc update năm ngoái cũng vậy mà
    chơi fm8 nốt năm nay. cũ quá rồi k có update thì cũng chán

Số bài viết
    8
    Mình mới chơi FM đc tầm 2 tháng thôi vì cái VGA tự nhiên lăn ra chết, nên muốn tìm game nào nhẹ nhẹ thư giãn chờ mua VGA mới, trước thì có thằng bạn chơi FM từ năm 2003 nó rủ mãi mà hồi đấy thích chơi half-life, starwar hơn. Cấu hình FM08 là nhẹ nhất trong 4 bản nên mình down về, mà giờ dứt ra ko đc, ăn cơm, đi ngủ cũng chỉ nghĩ đến chuyển nhượng, đội hình
    Tầm vài tháng nữa có tiền nâng cấp VGA và Ram thì sang luôn FM12, FM08 hay và nhẹ nhưng còn thiếu nhiều chức năng và ngại nhất khoản Update, chơi nốt vài tháng rồi sang bản mới cho lành

Số bài viết
    188
    ừ, thôi mình đành chấp nhận vậy
    giờ mình nghĩ lại thấy mình đòi hỏi cái ko thể dc, vì sao? vì :
    1. ko biết chỉnh năm ở đâu
    2. nếu chỉnh đc thì mọi cầu thủ trong game có update tuổi theo ko? chắc là ko, vậy thì mình lại phải chỉnh lại tuổi cho tất cả cầu thủ, rồi ban huấn luyện nữa... gần như là ko thể dc
    cảm ơn các bạn

Số bài viết
    188
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoanglonghs Bài viết
    Mình mới chơi FM đc tầm 2 tháng thôi vì cái VGA tự nhiên lăn ra chết, nên muốn tìm game nào nhẹ nhẹ thư giãn chờ mua VGA mới, trước thì có thằng bạn chơi FM từ năm 2003 nó rủ mãi mà hồi đấy thích chơi half-life, starwar hơn. Cấu hình FM08 là nhẹ nhất trong 4 bản nên mình down về, mà giờ dứt ra ko đc, ăn cơm, đi ngủ cũng chỉ nghĩ đến chuyển nhượng, đội hình
    Tầm vài tháng nữa có tiền nâng cấp VGA và Ram thì sang luôn FM12, FM08 hay và nhẹ nhưng còn thiếu nhiều chức năng và ngại nhất khoản Update, chơi nốt vài tháng rồi sang bản mới cho lành
    bác nào cũng chết vga và ko có tiền nâng cấp thì fm08 nhiều fan lắm nhỉ?

Số bài viết
    20
    cái gì rồi cũng có lúc phải lùi lại phía sau. tớ nghĩ fm8 có lẽ vẫn sẽ đc đông đảo mọi ng dùng trong hoan 1 năm nữa thôi. vì nó quá cũ rồi. nếu mà muốn chơi ngon lành nhất thì lại phải có update mà h thì ng ta cugnx ngại làm mấy cái đó
    nhg mà 1 năm 2 năm thì h vẫn chơi đc fm08)

Số bài viết
    188
    xin hỏi bạn huysieuxayda là cái update này bạn tự làm hay lấy ở đâu về? Nếu bạn tự làm thì mình thấy bạn nên sửa lại vì:
    ngựa chứng Super Mario của MC có thể sign free dc
    Bojan cũng sign free
    các bạn có thể down update của Karmakoma về dùng- mình đã test rồi, tương đối ổn
    http://www.mediafire.com/?qgtd5o6aba9ib1s
    dùng thử cho ý kiến nha mấy bồ tèo

Số bài viết
    188
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của munkie04 Bài viết
    cái gì rồi cũng có lúc phải lùi lại phía sau. tớ nghĩ fm8 có lẽ vẫn sẽ đc đông đảo mọi ng dùng trong hoan 1 năm nữa thôi. vì nó quá cũ rồi. nếu mà muốn chơi ngon lành nhất thì lại phải có update mà h thì ng ta cugnx ngại làm mấy cái đó
    nhg mà 1 năm 2 năm thì h vẫn chơi đc fm08)
    sự thật là vậy đó, ko có cái gì tồn tại mãi dc. Làm update cũng dc nhưng vì ko thể chỉnh dc năm start game nên mọi người ngại làm
    P/s: Và có lẽ fm08 sẽ ko tồn tại trong forum này nữa, ra fm2012 đến nơi rồi, bao h thì khai tử fm08 như các phiên bản cũ hơn đấy?

Số bài viết
    20
    ái của karma cũng k tăng tuổi cầu thủ theo nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới