Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 678
Hiển thị kết quả từ 71 tói 77 trong tổng số 77
    Số bài viết
    56
    mình cũng vậy bạn à

Số bài viết
    209
    Potay chủ thớt, đã post thì ghi rõ từng bước 1 lần cụ thể cho ngta hỉu ....vc

Số bài viết
    7
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của qnam2811 Bài viết
    hix, sao ko dc bạn ơi, mình vô preferences rồi chọn cái đường dẫn ở phía dưới như vậy mà cũng ko dc, mình xài bản 11.3 mà
    thế này nhé khi new game máy sẽ hỏi bạn Chọn cơ sở dữ liệu . Ở phần cơ sở dl b chọn 11.3.0 update . Để ý bên dưới File chỉnh sửa dl có dòg 1 enablend ( 1 in total ) tick vào ô thay đổi. Ấn ok.sẽ hiện ra bản patch bạn đã thêm vào..ở đây là LFC....bấm xác nhận là xong.

Số bài viết
    85
    bao h thì có V8 hả bạn ?

Pen Spinning - Quay bút nghệ thuật - for everybody ><
    fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=20552

Số bài viết
    41
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungdau Bài viết
    thế này nhé khi new game máy sẽ hỏi bạn Chọn cơ sở dữ liệu . Ở phần cơ sở dl b chọn 11.3.0 update . Để ý bên dưới File chỉnh sửa dl có dòg 1 enablend ( 1 in total ) tick vào ô thay đổi. Ấn ok.sẽ hiện ra bản patch bạn đã thêm vào..ở đây là LFC....bấm xác nhận là xong.
    thanks bạn hướng dẫn tận tình nhưng mà chính cái enable đấy làm mình đau đầu đó, nó cứ hiển thị là 0 enable (0 in total)

Số bài viết
    7
    thanks bạn hướng dẫn tận tình nhưng mà chính cái enable đấy làm mình đau đầu đó, nó cứ hiển thị là 0 enable (0 in total)

vậy thì bạn thì check prefrence trong vài đặt của game xem đường dẫn đã đúng chưa. nếu k được nữa thì chịu @@

Số bài viết
    2,470
    bạn check vào dòng -change- ở lúc chọn data khi tạo game. sau khi nhấn ok vào trong sẽ xổ ra 1 cái bảng cho phép bạn chọn data editor. tìm cái data của LFC bấm chọn. xong next qua bước đấy tạo game là dc

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới