Share game FM24 (PC)

Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 15 trong tổng số 15
    Số bài viết
    202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    quả pato ò ó o vì cú sút tr'c cú của boateng là do pato đấy chứ :hahaha:
    Cơ bản người ghi bàn là Boateng chứ có phải Pato đâu, mà kể cả là Pato ghi bàn thì cũng đâu nhất thiết phải ngân lên như thế ==''

CR7-Best wishes for you !

Số bài viết
    262
    quả đấy em có ghi âm lại để làm tiếng báo thức sáng thay cho gà gáy. bác nào cần thì pm nhé

Số bài viết
    62
    Chia sẻ với bác chủ thớt. BLV giờ chán quá, đôi khi còn gọi tên nhầm cầu thủ có bóng( trong khi đó dù chẳng phải BLV nhưng nhiều anh em nhìn cũng biết cầu thủ cầm bóng là ai). Trước nay thích mỗi ông Văn Quang bình luận!

Số bài viết
    174
    công nhận cái thằng Tạ Biên Cương hãm thật,hôm qua xem trận MU chán quá phải xem sopcast,mấy lần rồi,thằng này thì anti MU chính hiệu,cái quả thằng Llorente sút chân trái ko phải chân thuận nên ra ngoài thì nó kêu MU quá may mắn nên không bị thủng lưới,mấy quả De gea đẩy được ra thì nó cũng kêu là MU ko bị thủng lưới do may mắn,ko hiểu có phải nó quá ngu hay ko ma ko hiểu được may mắn là thế nào,ít ra cũng phải đập cột dọc hay xà ngang hoặc thủ môn bó tay mà bóng chệch cột dọc trong gang tất thì mới bảo may mắn được chứ. Những cái quả Bilbao tấn công mặc dù hàng thủ của MU cũng lỗi nhưng đáng ra phải khen Bilbao đá hay,phối hợp tốt,chuyền bóng,chọc khe đẹp thì bất cứ tình huống nào nó cũng phải chê hàng thủ MU các kiểu trước đã,trong khi MU tấn công thì nó chỉ nói qua qua,mấy lần rồi đấy,bình luận mà thêm cả yếu tố cá nhân vào nghe ngu không chịu được,trình độ BLV + độ nhiệt bây giờ kém xưa nhiều quá,đúng là có tiền,có quen biết thì chả cần giỏi

Số bài viết
    57
    Toàn xem softcast

. . . !!!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới