Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 34 trong tổng số 34
    Số bài viết
    277
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của haminhluyen Bài viết
    Trong quá trình chúng ta chơi FM rất hay gặp trường hợp các cầu thủ bỏ tập luyện ( absent training) nhất là các cầu thủ dự bị hoặc các cầu thủ ở đội hình 2 vậy khi đó chúng ta phải làm sao ? :th_no-la-cai-gi-vay
    Có 5 lý do kỷ luật(Discipline Player For):
    No reason (vắng ko lý do)
    Unprofessional Behavior
    Dismissal in prior match(Tập luyện ko nghiêm túc)
    Violent Behavior ( Có những hành động quá khích)
    Poor performance (Phong độ kém)
    & Có 3 mức độ kỷ luật : cảnh cáo , phạt lương 1 tuần & phạt lương 2 tuần

Tuy nhiên khi ta áp dụng các hình phạt trên thì các cầu thủ rất hay phản ứng lại và còn hay bỏ tập hơn . Ai có kinh nghiệm trong vấn đề này thì chỉ giúp với :th_cam-on-cam-on:
    Unprofessional Behavior Cái này bạn dùng trong trường hợp khi mà chúng ta vác về một thằng cầu thủ nào đó đá trùng vị trí với nó. Nó cảm thấy vị trí của nó bị đe dọa hoặc là bạn bán đi thằng bồ ruột của nó. Lúc đó bạn se dùng cái đó. Cái đó là cách cư sử thiếu chuyên nghiệp.

less is more

Số bài viết
    43
    Híc. Cho nó tập nhiều thì nó không tập
    Tập ít quá thì đá lại hơi xịt
    Làm sao giờ??????????????

Số bài viết
    115
    Nên phạt lương :B20: nhưng đừng quá lạm dụng vì như thế thằng chủ tịch nó cảnh cáo mình ngay và dọa tìm manager khác (<== suy ra từ kinh nghiệm bản thân :B92: )

Số bài viết
    24
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    À, nói vui một chút, nếu bạn muốn nó chấn thương thì cũng không khó lắm, hoặc là bạn muốn dìm nó vào bể khổ (Vì lòng hận thù trào dâng ) Bạn cho nó tập riêng một lịch, chỉ tập Streng và GK, các cái khác cho tụt hết, đảm bảo chỉ số của nó sẽ thảm hại Tiếp tục là cho nó đá như một thằng điên, đá đội chính, đá tuyển U20, cho xuống đội dự bị đá tiếp giao hữu, cứ khoảng 1 tuần nó đá 5 trận thì có...chúa cũng không cứu được nó ha ha (Tàn nhẫn quá T_T)
    Chơi ác thế bồ, nhưng có lẽ cũng phải nên dùng với mấy thằng đáng ghét của mình. Tự dưng lão chairman đùng đùng rước những thằng già khú, mấy chục M về, rồi lại đòi đá chính này nọ. Ức nhất là đội hình và cơ cấu lương của đội bị phá vỡ(mình có được ngó qua cái hợp đồng đâu! chắc mấy lão này anh em dây mơ rễ má với thằng Chairman . Có bác nào ngăn được tình trạng như mình không?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới