Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 16 trong tổng số 16
    Số bài viết
    131
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lê Thụy Hải Bài viết
    Mình đã Edit lại cho câu chuyện thêm sinh động và chân thực hơn rồi đấy . Khẳng định ko dùng cheat gì cả . Ngoài save/load trước 1 số CLB mạnh . Còn bạn nào giúp mình post hình ảnh ko? Sợ mọi người lại tò mò or ko tin ^^ .
    Mình không phản đối gì cả, nhưng mà nếu bạn không save load thì nhiều khi sẽ cảm thấy đau đầu và khó chịu ( một cảm giác thích thú của FM ) hơn, lúc đó mới có những đợt khủng hoảng mà khó cưỡng lại được ( thế mới thú -)) )
    CHứ nếu save load thì gần như không khủng hoảng được, và chắc chắn cầu thủ sẽ không unhappy đâu

Chơi FM phải đau đầu; bức xúc; khó chịu mới thú

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    sao ko lấy tên HLV là Lê Thuỵ Hải luôn :daudau:

Số bài viết
    101
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của klinsky Bài viết
    Mình không phản đối gì cả, nhưng mà nếu bạn không save load thì nhiều khi sẽ cảm thấy đau đầu và khó chịu ( một cảm giác thích thú của FM ) hơn, lúc đó mới có những đợt khủng hoảng mà khó cưỡng lại được ( thế mới thú -)) )
    CHứ nếu save load thì gần như không khủng hoảng được, và chắc chắn cầu thủ sẽ không unhappy đâu

Chơi FM phải đau đầu; bức xúc; khó chịu mới thú
    Ok . Mình sẽ hạn chế save load . Còn việc đau đầu bức xúc thì mình trải qua nhiều rồi bạn ơi .

Số bài viết
    1,783
    Cầm Stoke , bị ăn 1 pha gãy chân của Bassong , Shawcross unhappy ... :hahaha: mình bị sack trước khi Stoke năm đó xuống hạng :hahaha:
    Chơi online không save load mình nhảy vào host ở mùa 3 cầm Liver ... thứ 8 chung cuộc :hahaha: trong khi mùa 3 Liver đã tự mua sắm khá mạnh :hahaha:

Fm11 dễ bị khủng hoảng lắm và mình thích nhất trò này :hahaha: bạn nên thử sức khi clb rơi vào khủng hoảng sẽ rất vui và có nhiều cái để viết hơn đấy là cứ tằng tằng 1 mạch lên hạng :hahaha:

Số bài viết
    832
    cũng như cầm blackburn kalinic cruz que` cùng nhau , robert unhappy

Số bài viết
    930
    Dính bị sack lần đầu tiên trong sự nghiệp với Spur dù mùa trc thứ 3 chung cuộc chỉ sau 2 con khủng long thành Man.............. :lac:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới