Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 30

Chủ đề: Totally Possesion

Số bài viết
    40
    Mình test tac này dùng Barca vs Real đá tại Bernabeu, thua 8/10 trận. Cứ mỗi lần nó phản công là lại đau tim với chú Ronaldo

Số bài viết
    304
    WBL bạn dùng gì, nếu vẫn đá abidal với adriano thì chạy sao nổi với ronaldo, tac mình 2 em WB với 2 em AMC chạy nhiều nhất mà, già yếu là đến cuối trận đứt hơi thôi, 2 chú WB kiểm soát toàn bộ 2 cánh nên nếu yếu hay chạy chậm thì đứt là đúng rồi
    mình cho bale về chạy thi với ronaldo nè, cầm bóng 60%, sút tương đương nhau mà cuối cùng win 2-0 ^^
    @ sw33t.blue: có 1 trận mà bạn đá đến 10 lần thì phục bạn đó, mình cũng ko đủ kiên nhẫn đến thế, thậm chí còn hay go holiday mất trận ko quan trọng ấy chứ ^^

Số bài viết
    289
    đã test sang mùa 2 và hình như bị bắt bài hay sao ấy . Vẫn cầm bóng nhiều nhưng chắc do tiền đạo MU củi quá toàn bem GK nên thua mấy đội yếu ko àh . ....

Số bài viết
    40
    @chichicoritạ: muốn test tac hiệu quả với Barca thì chỉ cần test đá với Real thôi, La Liga mà. Tớ vào game là nghỉ mát đến khi có lịch La Liga, biết ngày rồi thì nghỉ tiếp đến trận gặp Real. Trước trận dùng FMRTE cho lên full morale với match preparation. Kết quả như trên WBL tớ lôi Ashley Cole về, chạy ko lại Ro đú. 2 trận thắng đều là những trận cầm bóng nhiều hơn, tầm 6x. Còn lại là ăn hành
    Ko biết nếu đá sân nhà thì ntn. Để khi nào rảnh test tiếp 10 trận sân nhà. Nói chung xem full match thì thấy bọn Real pressing ghê lắm, hậu vệ ko chuyền lên nổi. Nếu có lên được thì 2 cánh nhà mình lại thênh thang, mất bóng một cái là được xem chạy đua 100m

Số bài viết
    64
    tatic này nên set lại defence conner và 2 thằng hậu vệ cánh hoặc kéo thằng CM xuống DMC đá như 1 DC thứ 3 thì đội hình sẽ cân bằng hơn,k thì đá đau tim lắm

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hungghe : 01-08-2011 vào lúc 06:32 PM

Số bài viết
    249
    đội hình khủng tac nay chắc dành cho mấy đội có AMC + ST khủng chứ mền chơi liver xài tac này có đc hem nhỉ liver tiền vệ chán lắm trừ G8 T_T

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pisoga_kakashi Bài viết
    đội hình khủng tac nay chắc dành cho mấy đội có AMC + ST khủng chứ mền chơi liver xài tac này có đc hem nhỉ liver tiền vệ chán lắm trừ G8 T_T
    đừng dùng tiqui-taka với những đội quá khác barca

Số bài viết
    64
    đang chơi Swansea dùng tac này thắng đc 3 trận,đến trận thứ 4 đã bị máy bắt bài ,nó giã cho lê lết keke

Số bài viết
    1,508
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungghe Bài viết
    đang chơi Swansea dùng tac này thắng đc 3 trận,đến trận thứ 4 đã bị máy bắt bài ,nó giã cho lê lết keke
    :hahaha:. Sao lại có chuyện máy bắt bài nhanh như thế dc :hahaha:

Số bài viết
    64
    vì đội yếu,cầu thủ lởm bác ạ,mới đc loi ngoi lên ngoại hạng,tac này cầm cỡ liverpool trở xuống là khó giữ thê trận lắm,lấy công bù thủ mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới