Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 32
    Số bài viết
    2,858
    Cứ chê bug này bug kia.Mấy bố mạnh mồm thử xài bug xem có đc thành tích hơn thế này không :daudau:.Cả đội 1 mùa ghi hơn trăm bàn đã là không dễ rồi :daudau:

Số bài viết
    2,470
    ngoài đời có DC nào mùa nào cũng bug 15 quả thế @@. Vermalen cũng chỉ ghi dc 10 bàn hay Vidic cùng lắm 5,6 bàn chứ @@. Conner lại chả bug. Nhiều khi trận đấu đang hay, DC lên làm quả, thế là thay đổi cục diện trận đấu. Cái kiểu 2 bên đang giằng co tự dưng bug dc xong AI nó vỡ trận . Đá vui thì chơi chứ giờ cứ để mixed cho nó hú hoạ .
    nhưng mà sang FM11 bug nó giảm đi thật rồi. DC ko ghi dc 5x bàn nữa đâu. 3x thì cũng dc, nhưng đá cánh nhiều conner cơ .
    Mà có thằng nào composure 20 finish 15 ko nhỉ . thà mình chọn thằng như thế còn hơn là composure 15 finish 20

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    131
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Sai, ngoài đời chả có team nào ghi được >150 quả/38 trận như FM, cũng chẳng có team nào được cỡ 11x điểm như FM, chả có tiền đạo nào ghi được 70-80 quả/mùa như FM, corner ở FM11 ko gọi là bug được. Thông thường trong FM có thể làm được gấp 1,5 -> 2 lần ngoài đời:
    - Ngoài đời ghi được 100 quả, thủng hết 20-30, hiệu suất tầm + 7x thì FM ghi được 150-170, thủng cũng 20-30 quả, hiệu suất +12x
    - Cầu thủ ngoài đời khủng thì ghi được 50 quả/mùa, FM khủng có thể ghi 70-100 bàn
    Cứ thế mà xét thì từ phạt góc ngoài đời ghi được 15 quả/mùa trong FM có thể ghi 20-30 quả là bt, chẳng có gì lạ, phải như FM8,10 ghi được 5x quả từ phạt góc mới tính là bug
    Vấn đề mình nói ở đây k0 phải là ghi nhiều bàn; mà là ghi nhiều bàn từ cách set phạt góc: chỉ cho 1 chú ở trong vòng cấm!

Số bài viết
    4,029
    ủa ông nào ngoài đời oánh đầu phạt góc đc 15 bàn vậy

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    ủa ông nào ngoài đời oánh đầu phạt góc đc 15 bàn vậy
    cả team tính toàn bộ từ phạt góc chứ ko phải 1 cầu thủ, mọi kiểu cách chứ ko chỉ có đánh đầu

Số bài viết
    145
    Mình nói rõ hơn vài vấn đề Babacar ghi được nhiều bàn:
    - Phạt góc chỉ chiếm <2x bàn thắng.
    - Mình sử dụng chiến thuật 2 tiền đạo, nhưng Babacar là Target man, tiền đạo còn lại là Hamsik (mình train Hamsik cho lên tiền đạo nhé, mình thường có khuynh hướng sử dụng tiền đạo hổ trợ có teamwork cao, dạng như Podolski hay CR7 thì mình ko dùng tới).
    - Chỉ cho Babacar đá khoảng 70-75 phút, để dành sức đá trận sau nữa vì phục hồi thể lực của a này ko tốt như Hulk (porto), Training mức độ medium để tránh chấn thương, và khi trận đấu diễn ra bế tắc vì Babacar bị kèm chặt thì đừng...cố chấp để nó ghi bàn mà hãy thay bằng tiền đạo khác.
    - Mùa đầu tiên (2010-11), Babacar chỉ dự bị (ghi được 1x bàn), mùa kế thì khá hơn ghi được 3x bàn, nhưng đến mùa này thì ghi bàn rất bùng nổ, mình nắm Fulham thì các bạn biết rồi đó, tình hình tài chính ko dư giả gì đâu, nên chẳng thể test được với mẫu cầu thủ như D. Villa hay CR7 được (nhưng nếu có test thì chắc cũng ko thể nhiều như vậy) và cũng chẳng có nhiều đồng đội giỏi để hổ trợ nhiều nên Babacar có đá thêm mùa sau nữa (vì đến đây mình đã nghỉ chơi rồi) thì cũng ko thể ghi bàn đột biến như vậy đc nữa.Ngày xưa, thời của CM03-04 với tacs Diablo thì A. Cerci của mình cũng chỉ ghi bàn ngần ấy thôi, nên mình post hình lên "khoe" thì cũng gọi là...đáng, đúng ko nè? .
    - Sau này mình vẫn sử dụng chiến thuật này để áp dụng với Rooney, Javier Henandez, Podolski, Hulk, Torres, Villa đều ko thành công, tất cả họ đều ko thể ghi được >7x bàn thắng 1 mùa giải. Nên Babacar có thể là "duyên", hoặc hên chăng? .
    - Áp dụng 11.3, cầu thủ ở vị trí target man này vẫn ghi bàn ầm ầm, tầm khoảng 50-70 bàn/mùa.

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    cả team tính toàn bộ từ phạt góc chứ ko phải 1 cầu thủ, mọi kiểu cách chứ ko chỉ có đánh đầu
    vậy chớ ngoài đời có đội nào chỉ ném bóng cho một ông để oánh đầu ko

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    vậy chớ ngoài đời có đội nào chỉ ném bóng cho một ông để oánh đầu ko
    Thì FM đâu có xử lý được cái đó, đang nói đến số bàn ghi được cơ mà

Số bài viết
    44
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của votinhkhach Bài viết

Không cần bàn luận gì thêm, xem hình sẽ rõ nhé.
    E mạn phép hỏi bác có chỉnh editor hay có chiêu gì bá đạo không E là tín đồ FM 10 năm nay. Chơi FM 11 này nắm Milan với mấy tuyển quốc gia, vinh quang cũng đủ mùi rồi (đang phấn đấu lên top 10 Hall of Fame) nhưng mà k tưởng tượng có hiện tượng khủng thế này ^^ Tiền đạo cưng nhất của E là Pato, nhìn chỉ số chắc cũng đẹp thế này hoặc hơn nhưng mùa đỉnh cao phong độ 20 goals/20 assists là cùng. E cũng biết corner cho Att Far Post là dễ ghi bàn nhất nhưng cả mùa cũng chỉ độ 20 bàn cả đội từ corner là cùng.

A week is a long time in football... :a41:

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MilanistaKaat Bài viết
    E mạn phép hỏi bác có chỉnh editor hay có chiêu gì bá đạo không E là tín đồ FM 10 năm nay. Chơi FM 11 này nắm Milan với mấy tuyển quốc gia, vinh quang cũng đủ mùi rồi (đang phấn đấu lên top 10 Hall of Fame) nhưng mà k tưởng tượng có hiện tượng khủng thế này ^^ Tiền đạo cưng nhất của E là Pato, nhìn chỉ số chắc cũng đẹp thế này hoặc hơn nhưng mùa đỉnh cao phong độ 20 goals/20 assists là cùng. E cũng biết corner cho Att Far Post là dễ ghi bàn nhất nhưng cả mùa cũng chỉ độ 20 bàn cả đội từ corner là cùng.
    Bác đá sao mà 20 Goals/20 Assis thế ,bác xem lại tac bác đi rồi tính tiếp trường hợp này,chủ lực của em mùa nào cũng ít nhất 4x,thực ra toàn 5x

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới