Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 32

Hybrid View

Số bài viết
    145
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrspecial Bài viết
    Chỉ số như thế thì cũng có gì là quá lạ đâu
    Chỉ thắc mắc là nó đá cả mùa mà ko inj lần nào ah
    Có chứ, đá giải VĐ chỉ được 34 trận thôi, 4 trận chấn thương rồi đó, mình rút kn, chỉ số phục hồi thể lực của nó thấp quá, nên cứ cho nó đá khoảng 70-75 phút/trận mà thôi, cho nó học place shots + move into channel. Tac mình sử dụng đá góc là: tất cả out lurk, Babacar thi attack far post, set đá góc: far post (như vậy có phải là bug ko?), training có riêng 1 bài dành riêng cho nó, ở mức độ medium thôi.
    Còn chênh lệch giữa tuyển QG và CLB thì...ko có gì để nói vì khác nhau về mọi thứ: HLV, cầu thủ, ...

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của votinhkhach Bài viết
    Có chứ, đá giải VĐ chỉ được 34 trận thôi, 4 trận chấn thương rồi đó, mình rút kn, chỉ số phục hồi thể lực của nó thấp quá, nên cứ cho nó đá khoảng 70-75 phút/trận mà thôi, cho nó học place shots + move into channel. Tac mình sử dụng đá góc là: tất cả out lurk, Babacar thi attack far post, set đá góc: far post (như vậy có phải là bug ko?), training có riêng 1 bài dành riêng cho nó, ở mức độ medium thôi.
    Còn chênh lệch giữa tuyển QG và CLB thì...ko có gì để nói vì khác nhau về mọi thứ: HLV, cầu thủ, ...
    nếu mà oánh đầu phạt góc vào quá nhiều thì đó chính là bug

Số bài viết
    2,107
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của votinhkhach Bài viết
    Không bảo bạn là Bug đâu,ý mình muốn phân biệt ra bàn thắng nó ghi từ phạt góc với những tình huống khác,tầm bao nhiêu quả từ góc, để biết tiềm năng ku này thế nào mà khai thác thôi,bác để nó Target man à

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới