Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 32 trong tổng số 32
    Số bài viết
    44
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Bác đá sao mà 20 Goals/20 Assis thế ,bác xem lại tac bác đi rồi tính tiếp trường hợp này,chủ lực của em mùa nào cũng ít nhất 4x,thực ra toàn 5x
    Hay các bác thích tấn công hơn E. E thì thích triết lý của các đội Ý thắng 1-0 với thắng 10-0 cũng như nhau. Với E thích kiểm soát bóng nên toàn đá tac Control. Khi nào thua hay hoà thì mới dùng đến tac Attack với tăng Closing down, higher up.. E cũng hay giữ sức cho cầu thủ nữa (ngựa quý phải biết thương ), dẫn 2-0 thường thay nó ra, đợt nào 3 ngày/trận thì trận dễ dùng đội hình 2, trận khó mới dùng đội chính (nên nó ít ghi bàn ?)

Về cá nhân thì E k luyện được thằng nào lô hoả thuần thanh như các bro nhưng về tập thể thì đội E vẫn ổn (vô địch quốc gia 5 mùa liên tiếp đến nay, thu thập hết danh hiệu cấp CLB, 1 lần á quân WCup ..) nên chắc tac E cũng k vấn đề gì lắm.

Kể lể vậy chứ, E vừa vào check thằng Babacar này trong đội của máy avg. rating đang 8.00. Chắc nó cũng hàng khủng thật

A week is a long time in football... :a41:

Số bài viết
    145
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MilanistaKaat Bài viết
    E mạn phép hỏi bác có chỉnh editor hay có chiêu gì bá đạo không E là tín đồ FM 10 năm nay. Chơi FM 11 này nắm Milan với mấy tuyển quốc gia, vinh quang cũng đủ mùi rồi (đang phấn đấu lên top 10 Hall of Fame) nhưng mà k tưởng tượng có hiện tượng khủng thế này ^^ Tiền đạo cưng nhất của E là Pato, nhìn chỉ số chắc cũng đẹp thế này hoặc hơn nhưng mùa đỉnh cao phong độ 20 goals/20 assists là cùng. E cũng biết corner cho Att Far Post là dễ ghi bàn nhất nhưng cả mùa cũng chỉ độ 20 bàn cả đội từ corner là cùng.
    Bạn xem lại bài viết phía trên mình đã nói khá rõ lý do tại sao ghi bàn khũng như vậy . Còn tac của bạn với Pato ghi 20 bàn-20ass/mùa thì hơi thấp. Ngoài đời, hãy xem CR7 hay Messi, 50 bàn/mùa là chuyện thường, Eto'o như vậy mà đã gần 40 bàn/mùa rồi. Cho nên trong game phải làm sao hơn được con số ấy mới là game chứ .
    Mình cũng đã chơi quản lý bóng đá từ rất rất lâu rồi, trước cả thời CM 03-04 với Diablo kìa, nhưng chưa bao giờ mình đủ "rảnh" để chỉnh editor cả, game tạo thế nào, mình chơi thế ấy.

Vô tình tôi gặp được em
    Vô tình tôi đã yêu em mất rồi
    Vô tình nối tiếp vô tình
    Sao em lại nỡ vô tình với tôi.
    :B84:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới